Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wachapana makofi Kawe; wachana daftari la majina; Londa ahusishwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Aug 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wale walio karibu na Kawe

    Jamani au kama mna waandishi wa habri kuna picha ya bure hapa wanakaya wa kata ya Kawe wanachapaa makofi live karibu na shell ya KOBIL.

    Ni moto, sakata halisi lilikuwa kama ifuatavyo...ilibidi nisimame nikaangalie nini tena ...

    Mmoja wa wanachama mwanamama akiwa anang'aka kama amenyimwa unyumba mwezi anasema haiwezekani kabisa huyu Londa anatufanyia mambo ya kihuni akuna anaemtaka hata afanye uhuni gani.....

    Wakiongea kwa hasira wanasema wamekuja kupiga kura gafla wakati wanasubiri majina yao ndipo waliokuwa wameshikilia daftari wakadai majina yameisha weee...wakaanza kuuliza mbona mjumbe wetu huyu hapa iweeje atupo na tumeandika majina yetu moto ukaanza hapo yule mwenye daftari akaanza kujibu ovyo kabla ya mmoja wa mpiga kura ambae nilionyeshwa alikuwaakiwasha moto wa ngumi kama rashid matumla enzi zake kwa wanaume si wanawake..akachukua daftari akafungua akakuta katikati kuna karatasi mbili za majina zimechanwa alipotoka nje na kuwaambia wenzake ilikuwa balaa

    ....nimeacha saga linaendeleawenye vyombo vya habari mnakaribishwa mkaone picha za bure ;;;naona ccm wamemshindwa huyu londa kabisa kabisa walipomhoji mmoja wa waliokuwa na daftari wanasema wamepigiwa simu na mwenyekiti na wachane ukurasa wa kadhaa na kadhaa...wakaulizwa kwa mamlaka yapi wakadai Londa kawaamuru....haya nimeadnika jana ssiemu mkipanda bangi mtavuna bangi tusileeteane lawama tu ....
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanachama wa chama cha mapinduzi kata ya kawe karibu na kobil wanaomba itv;tbc na waandishi wa habari popote walipo muelekee kawe pale kata ya kawe ccm wilaya ya kinondoni...very urgent.wameomba niwasaidie ..waliokaribu mtawasaidia kuwajulisha wahusika
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    uchaguzi huu ni kiboko, nadhani kama hatujakuwa makini hautakuwa na mwisho mzuri

    dawa ni kufata ushauri wa Dkt Slaa, hii mishahara na marupurupu ya wabunge ipunguzwe kabisa ili tupate watu wa kweli na wala sio hawa wa kutafuta kipato
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha nchi vituko vitupu .....am out of here! duh
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu ungerekodi kwa simu yako au ungepiga picha kwa kutumia simu yako ku-support habari yako manake jamaa wanaweza kukataa hivi hivi na kusema wao ni wasafai kama hamna ushaidi wa picha.

    si umeona kwa "shyrose" kule wameweka picha.
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mambo si ndo hayo, naimani siyo kawe tu, kila kitongoji haya mambo yanafanyika tena kwa mwenyekiti wa mtaa kuna uchafu wa hali ya juu sana Tanzania bila kuamka, tutaishia kula mara moja kwa siku, wengine wanakula mara sita au mara nane kwa siku.

    Watu wamegeuza uongozi kuwa ni dili wala siyo Heshima kuwatumikia watanzania. Inatia kinyaa, inatisha, na inanipa nguvu ya kupinga kwa nguvu zote ccm na matawi yake.
     
  7. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. Slaa wewe kata mbuga....acha wauza unga wamalizane....
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siasa siyo skramenti hivyo basi tu-expect the unexpected
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Acha wamalizane tumewachoka!
     
  10. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kwetu ni Somalia. Tumezoea mapigano ya aina hii. sasa Wa-Tz munaojidai kukomaa kisiasa...

    Lakini tuulizane, Mwenyekiti wao na yule katibu (Makamba) mwenye majibu ya ajabu wako wapi. nani mwenye amri na nani mwenye madaraka.

    Baadaye sasa jiulizeni jinsi mpaganji wa Ikulu atakavyookota wabunge wa kuunda serikali! Kwa tabia yao, kutoambilika, atachukuwa hao hao. Bara tunahitaji serikali ya Kitaifa, tuachane na hawa WAHUNI.
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :A S shade: Yaani we acha tu kipindi hichi inabidi Ze comedy, Futuhi waende likizo kwa muda
     
Loading...