Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na zoezi la kujvua magamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuu Rogger, Jan 17, 2012.

  1. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wadau, mwenye data aweke hewani, kwa nini zoezi la kujivua magamba la CCM limeyeyuka kama mshumaa na hata mkuu wa kaya na mwenyekiti amenyong'onyea na hataki hata kukumbushia?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    lowassa=ccm so ukilivua gamba la ccm umeivua ccm na itabaki uchi,..ccm won't let that happen now or anytime soon!!!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    CCM hakuna wa kumvua gamba mwenzake kwa kifupi CCM ni gamba ambalo limeng'ang'ania kwenye ngozi za watanzania nasasa tumeisha kulivua taratibu maana lilikomaa migongoni mwetu ila 2015 tutalivua rasmi hili gamba
     
  4. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania sasa wajue kirefu cha CCM=Chama Cha Magamba; Kuwa na magamba ni kuwa Fisadi, Mwizi wa mali ya umma, Mbadhirifu, Mvunja katiba na sheria za nchi, Mshirikina (kulindwa na majini), Muuaji (kuuana ni jambo la kawaida=Kolimbalization). Bila sifa hizi huwezi kuwa mwanachama wa sisiemu, Mwongo (maisha bora kwa kila mtz wakati huu ni mwaka wa 6 hayo maisha hayapo na badala yake shida na adha tupu), Mnafiki kujifanya mwema wakati ndiye muuaji na mnyang'anyi wa haki za waTz kwenye chaguzi halali!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mkuu mtu wa mungu umesahau na wizi wa kura
     
Loading...