Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na upungufu wa magari ya kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Semilong, Sep 9, 2010.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    habari za uhakika ni kuwa ccm bado wana upungufu wa magari ya kampeni. wameagiza magari kutoka nje ya nchi kupitia toyota na dt dobie TZ.

    wamewaambia wanataka magari araka iwezekanavyo kutoka kokote kule duniani. mpaka hawa ma dealer wameshindwa ku meet demand

    ninachojiuliza je magari mangapi ya kampeni yanahitajika, na kwa nini magari yote haya
    je baada ya kampeni haya magari yataenda wapi
     
  2. j

    john wayson Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani zilizo tumika mwaka 2005 zilikwenda wapi, hii chama si cha mafisadi, wanaziiba wenyewe humohumo, mjanja anatoka nazo.
     
Loading...