Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na mtandao wa siri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Jan 30, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf kuna mtandao wa siri inasemekana umeanzishwa ili kumsaka mgombea uraisi kwa tiketi ya ccm!
    Source:jambo leo!
    Swali langu:
    je ni mbinu nzuri?je kuna aliyefichika ndan ya ccm ambaye watz hawamfahamu?
     
  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado sijakuelewa aliye anzisha huo mtandao ni nani kwa lengo gani
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nothing wrong
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mtandao wa siri? Sijaelewa...
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    Tupatie link tusome tuelewe na kutoa mawazo.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watahaha sana lakini kamwe hakitaeleweka
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mbona watatafutana sana term hii!!!,sishangai,mzoea vya kunyonga......,badala ya kuhangaikia matatizo ya watz wao wanahangaikia 2015 huko,huu upuuzi sijui utaisha lini?
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    upuuzi mtupu
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    NIPO mimi nimefichika hawanifahamu.
     
  10. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni gazeti la majeruhi wa ufisadi wana hasira na serikali ya JK. Be careful
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah! Jamani hilo gazeti la jambo leo ni la magamba.
     
  12. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kundi la Rostam Aziz na kijana wake Hussein Bashe wamepata media ya kupambana na mahasimu wao ndani ya CCM. Hakika mengi tutayaona hadi siku ya kumpata Rais ajaye. Lengo lao ni kumtikisa Jk.
     
  13. k

    kiche JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ilishatamkwa kuwa rais ajaye JK anamfahamu!!,labda mchakato wenyewe ndiyo huo ili kuwazuga watu,lakini wakae wakijua kuwa kadri miaka inavyosonga ndivyo wanavyozidi kupoteza mwelekeo.
     
  14. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo leo limenunuliwa na habari Corporation kampuni ya Rostam Aziz. kazi kwenu kuchambua kama ni chanzo makini au ni upupu tu.
     
  15. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni la aliyevuliwa magamba amejeruhiwa kaamua kulipa kisasi kupitia media zake.
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,642
    Likes Received: 9,231
    Trophy Points: 280
    Kwa nini asimfahamu ilihali 2010 alimwibia kura zake?

     
  17. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kura watapiga kwa siri?
     
  18. k

    kiche JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok!nimekupata mkuu.
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Napita tu, nitarudi ukiweka habari hapa
     
Loading...