Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Chadema wahamia CUF - KIGOMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jun 22, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni muda tu mkutano umemalizika hapa katika viwanja vya katubuka shuleni, na wanachama karibu 64 wa CCM na Chadema 216 wameamua kuachana na vyama hivyo, na kujiunga na chama cha wanainchi CUF, mkutano huo ambao uliambatana na ufunguzi wa matawi 11. HAKI SAWA KWA WOTE.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    naona unaingiza siku
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uthibitisho plz!
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona watu wa kigoma mmeanza kuerevuka juu ya ile njama ya kaskazini!
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CUF sasa inakomba magwanda! Wamechoshwa na udikteta na kauli za kutaka umaarufu kwenye vyombo vya habari na kuamua kuifuata haki sawa. Magwanda mpoooz!
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mkuu be serious bhana
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tehe!tehe! Mtatilo bhana!kumbe upo?
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tumekusikia
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    mkigoma,

    ..muungano unakufa na CUF nao watarudi kuwa Hizbu kule Zanzibar.

    ..CUF wanajulikana kabisa kwamba wako huku Tanganyika kutimiza masharti ya usajili wa vyama vya siasa.
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeleweshwa wewe. Kwangu ni hapo Mwanga but M4C Daima!
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    id yangu tu inajitambulisha kuwa niko Kigoma. Acha unafiki. By the way Zenj ikijitenga tu CUF itakufa rasmi. Unastahili BAN. St*upid
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Rusha ka-jpeg mkuu!
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    Ah mtatiro naona bado una exist????
    anyway hongera sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    we kweli mwehu! Acha kuwadhalilisha watu wa kigoma ni watu wenye upeo mpana, isitoshe NCCR ndiyo chama tawala kigoma, so habari yako ni umbea.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    asante kamanda for this very useful post
     
  16. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu unatuchanganya wanachama wanahama ccm na kujiunga na ccm! CCM+CUF=CCMCUF ,kwa lugha nyingine ccm na cuf ni mtu na mke wake,kwaiyo wamemkimbia ccm a.k.a mume nakujiunga na cuf a.k.a mke!
     
  17. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah ni jambo zuri kabisa kwani kigoma wanaijua vyema cdm
     
  18. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    kwenye msafara wa mamba na kenge huwa wamo. Kwa hiyo msishangae.
     
  19. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Mwaka mzima post hizo tu, tangu wakati huo hakuna mtu aliyekupa Like hata moja! Ni dhahili huwa una post pumba!
     
  20. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli hii itakuwa sawa na KUTUPA BUNDUKI UKATAFUTA FIMBO VITANI poleni ndg zangu
     
Loading...