Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na CHADEMA + kupakana matope- Tumesahau Katiba Mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by ngwini, May 4, 2011.

  1. n

    ngwini JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwenye jukwaa la siasa ni kuzungumzia muda mwingi CCM,CHD na Kupakana matope kwa vyama hivyo,ina maana hoja za msingi kama KATIBA zimesahaulika? Nawasilisha.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapana hazijasahaulika ndiyo maana hata wewe umegusia kidogo hapa suala la katiba
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilipita tu mara moja.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM Wameuza Tanganyika yetu, Tutazungumzaje katiba bila Tanganyika. Tanganyika ndio platform yetu. Wao CCM wameshajipaka matope mpaka yakawa Gamba. Sisi tunachapia chipping wawe na mkwaruzo, Gamba limegoma kutoka.:evil:
     
  5. n

    ngwini JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona mapambano ya katiba mpya yamekuwa kimya na sasa ni kujivua gamba kwa CCM na ununuzi wa magari chakavu ya CDM,kwa hiyo napata wacwac na hali ya baadae ya nchi mbna katiba ndo ubongo wa nchi.
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Unajua hapa janvini panya kungura wameingia. Hakuna cha maana kinachojadiliwa hapa siku hizi. Baada ya wale wanachama wa Magamba kusikia kwamba JF inatumika kupaka matope chama chao basi wakaingia kwa nguvu zote sasa hakuna cha maana kinachofanyika hapa. Nimechukia sana na nasikitiswa sana na upuuzi unaoendelea hapa. baada ya mda si mrefu nitaiacha JF maana hakuna ninachogain siku hizi.
    Ila naomba moderators watoe thread zinazofuka hapa. Kwa maana wanachama wengi wa chama cha Mangamba hukiri kwamba wao ni serikali na wanaitetea hata kama imefanya madudu. Naamini hii itawagharimu zaidi.
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo mkuu unataka serikali ya Tanganyika na kuvunja muungano? Au unataka serikali 3?
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nakubaliana na wewe maana juna pande moja imekuja kwa kasi na kuongea pumba hili tu kuwatetea mafisadi na magamba yao.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hukuna mtu anayechukia muungano, ila kwanini zanzabari ipo na Tanganyika imeondolewa. Tutaanzia wapi kuzungumzia katiba. Mimi ningependa serikali tatu au moja, lakini sio mimi ndie mwamuzi bali wana wa nchi.:israel:
     
  10. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itakuwa vizuri kama katiba iandaliwe kwa ku2mia maoni ya wananchi na si kunufaisha tabaka la wachache lenye kutoka kutimiza matakwa yao...na kuhusu Tanganyika wananchi wapige kura ya maoni.
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa ujumla Mimi sioni faida ya Muungano, na nimekuwa nafuatilia mazungumzo ya viongozi mbalimbali wanapo ulizwa wataje faida ya Muungano kwa miaka 50. Kwanza wanakimbilia kusema "zipo nyingi tu" nategemea wataanza kuporomosha moja baada ya nyingine kama tano mpaka kumi hivi. Cha ajabu waataishia kusema "tumeoleana, wapemba wanafanyabiashara Bara!" basi wanaishia hapo!

    Najiuliza hizo ndo nyingi? Na ndiyo sababu kuu za Muungano?

    Mimi sioni faida za Muungano!
     
  12. n

    ngwini JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kwa hakika Muungano upo ICU na kwa jinsi kizazi cha sasa kinavyokwenda na wakati..cdhani kama MUUNGANO utafikisha miaka kumi na tano.
     
  13. D

    DENYO JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunataka ccm wajivue hayo magamba waliyoyakiri kwamba wanayo kitu ambacho sidhani kama wanakiweza manake magamba waliyo ni nayo yanatisha na hayavuliki kirahisi ni tishio na magamba ni wao wenyewe mpaka dr slaa atinge ikulu ndio yatavuka..
     
  14. n

    ngwini JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM kama chama tawala kimeshindwa kuwatosa mafisadi maana pesa walizoiba ndio zilizowaweka madarakani,so wataweza kujifukuza?
     
Loading...