Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM is the AXIS of EVIL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jan 8, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wako tayari kuua ili kulinda maslahi yao, wamesababisha vifo vya watu wasio na hatia kama huyu ndugu kwa kulazimisha kanuni zikiukwe, still hata baada ya mauaji kutokea hawaonyeshi kushtushwa badala yake Makamba anadai jengo lao limevunjwa vioo inasikitisha sana, hawa ndio viongozi wa kitaifa tulionao ndio maana nimefikia uamuzi wa kuwaita Exis of Evil yes they are Exis of Evil.

    [​IMG]
     
  2. n

    nhassall Senior Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika watu wajinga wanautumia ****** kufikiria na siyo kichwa ni Makamba, hana hata utu, anaabudu sana CCM, kausahau ubinadamu wake na amekuwa mtumwa wa fikira na kila kitu, haaamini kama kuna maisha zaidi ya CCM
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Makamba anaiua CCM kibri chake kitaimaliza kwa tukio hili endapo uchaguzi utatokea Arusha wasitarajie kupata kura walizopata mwaka jana.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    axis of evil.... i love this statement ....... same have been referred too..... such as Iran and Al Qaeda

    mimi ninashauri hii uranium iliyopo namtumbo songea isiruhusiwe kuchimbwa ndani ya utawala wa CCM ... kwani tutaangamia.....
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Ole wako JK, ole wako Makamba, ole wako IGP, damu hii haikupotea bure, mtateseka saaaana pamoja na mahela yenu ya kifisadi hamtapata amani hata siku moja mpaka mnaingia kaburini, MASHETANI WAKUBWA NYIE.
     
Loading...