Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hamjamaliza kuchakachua hapa Bongo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by johnmoney, Nov 2, 2010.

  1. j

    johnmoney Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mghh.. Mbona Majina ya ushidi wa wabunge wetu wa Chadema na CUF hamuwatangazi?
    NEC vipi mmeshindwa kazi, CCM Kubalini bana mtaiba mpaka lini???
    NF...Mbeya City Stand Up
     
Loading...