Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm ccm ccm ccm

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mchambuzixx, Apr 1, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi wana jf c mnajua kiherehere cha ccm kutangaza matokeo humu jf kama ilivyokuwa igunga leo wako wapii akina nape na matokeo yao wale magamba ambao hawaamini kilichotokea ambao wamo humu jf gepu kubwa la maji ya chai ndo limesababisha jimbo liende chadema na ndo mana hakuna hata gamba moja linalokuja na matokeo humu ndani kimyaa kabisa na matusi yaoo ...yaani leo kulala kesho leo ni mkesha tu hapa nipo na chupa yangu ya maji maana arumeru ni mabomu na naona yanaweza kwisha haya mabomu hapo ndo maafa yatakapoanza coz wataanza kutumia risasi za moto
     
  2. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tuwekeeni picha hata kama hazionekani vizuri,komaeni mungu yupo pamoja nanyi katika kutetea mnachopenda
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tulianza na Mungu...
     
  4. B

    Bata Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm ccm
     
  5. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu yupo upande wa haki atawalinda makamanda, tupo nanyi hadi mwisho wa dahari. kila mkipost mtaona majibu mara kuonyesha tupo nanyi!!!
     
  6. g

    gomezirichard Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivi kwa nini msije na data tukaanza kuserekea macho na msikio ni Arumeru
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tunamaliza na Mungu
     
  8. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakina Magamba...Wameshakufa...wanasubiria msiba kutangazwa....NAPE, LOWASSA...Maji machafu-LUSINDE na akina SENDEKA bado wanakimbia mnuko wa matendo yao wenyewe...na CCM ndio moto utawawakia ndani kwa ndani...watakimbiana..!
     
  9. k

    kusekwa kusekwa Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisiem kwishaaa
     
  10. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Na tutaendelea na MUNGU
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wee hujui kuwa Nape anashangilia ushindi saa hizi?
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mungu ndo mpango mzima.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nape anafua Nepi
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunamaliza na Mungu, hii kauli mbiu nimeipenda sana
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ccm walianza na matusi wakamaliza na matusi na matokeo yake ndo hayo yanawafanya mdondokee pua
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    7bu alikuwa hamtaki sioi?
     
  17. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mkoa wa Arusha sasa utaporomoka jumla kimaendeleo.

    Arusha mjini hali ni hiyo, hata watalii siku hizi wamepungua sana sababu ya Chama cha Demokrasia na Maandamano.

    Kama Meru ndo imeingia kwenye himaya yao, basi tujue tumekwisha. Hatujawahi kupigwa mabomu, leo uhuni wa Mjini Arusha umehamia kwetu.

    Laana gani imewapata vijana wa Meru na kuchagua chama cha shari?
     
  18. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Lazima tuwakamue kinyesi safari hii wamezoea kura haramu
     
  19. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,957
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na tunamaliza na Mungu
     
  20. o

    omokaruka mwikizo Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jamii mwanzo wa mvua ni mawingu, inawezekana CDM kushinda,
     
Loading...