Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM bwana, Mtatudanganya hadi lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibange, Apr 9, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nacheka hapa kuhusu madiwani wa Arusha kukwamisha kikao cha bajeti. Tatizo ni kwamba lazima wahudhurie wajumbe angalao theluthi mbili. Swali linakuja, kama bila madiwani wa chadema kikao hakiwezi kufanyika maana hakutakuwa na theluthi mbili, je, kikao cha uchaguzi kilifanyika vipi? Mbona CCM wanatuambia kilikuwa halali? Mimi nadhani ni afadhali Chadema waendelee kususia vikao, bajeti ishindwe kupita warudi kwenye uchaguzi kama CCM hawataki ku compromise.
     
  2. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Wewe acha tu! Siku moja watafuta kauli zote zilizowahi kutolewa na Makamba kuhusiana na Jiji hilo.
     
Loading...