Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCJ isiposajiliwa.......?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Jun 7, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tangu mfumo wa vyama vingi umeingia TZ, sijasikia chama kilichopata usajiri kwa mikiki kama CCJ

    Swali langu ni hili, hivi chama hiki kisipopata usajiri kuna athari zozote kisiasa, kiuchumi na kijamii?
     
  2. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa kuwa mwanachama wa chama husika hautokuwepo hivyo kupelekea democrasia kudidimizwa kwa wanachama kushindwa kumpigia kura mgombea wa chama husika.
     
  3. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi ktk vyama vyote hakuna chama chenye sera sawa na za CCJ huyo mgombea akagombea kupitia chama hicho?
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Kipo, mtakisikia hivi karibuni Tendwa atakapoamua kuendeleza usanii wake.
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hio ina maana "KIGUMU CHAMA CHA MAPINDUZI".
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nadhani chama chenye sera zinazoendana kipo,ni suala la viongozi wa CCJ kujipanga na kuangalia uwezekano huo. Tatizo mojawapo la vyama vyetu ni suala la umimi,kila chama kitataka kuwa na mgombea wake.
     
Loading...