Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CC ya CHADEMA nayo imefanya Kikao leo, nini kinajiri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Apr 27, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wana bodi kuna Kikao cha CC ya CHADEMA Leo jijini Dar es salaam. Nani anayejua kinachojiri katika Kikao hicho atujuze? Tumesikia rais kuvunja baraza la
    Mawaziri baada ya kushauriwa na CC ya CCM ambayo nayo ilikutana leo, je maandamano ya kutokuwa
    na imani na waziri mkuu na kuwataka mawaziri kujiuzulu bado yatakuwepo?
     
  2. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    huu ndio ubaya wa chama kukosa sera maalumu...sasa baada ya rais kulekebisha baraza sijui watapiga kelele gani hawa magwanda..
     
  3. s

    salisalum JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mapambano bado yanaendelea mpaka kieleweke.
     
  4. s

    salisalum JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Una hakika na unachokisema?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na wao wavunje baraza la mawaziri vivuli ambao walikuwa hawana macho ya kuona madudu yanayofanyika mpaka Utoh alipofanya ukaguzi.
     
  6. mhagama1

    mhagama1 Senior Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna chama makini na chenye uwezo wa kufuta hisia za watu wenye busara kama mimi zaidi ya chadema hakuna kingine wa wengine ni mafisadi tu hawana jipya na kama wewe ni mmoja wapo basi utaipata fresh pale tu tutakapofika ikulu mwaka 2015.
     
  7. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kama sijakosea kikao kesho
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Nafikiri watatoa tathmini ya wale wajumbe wa tume ya katiba kwasababu walisema wataangalia wasifu wa kila mjumbe...
    So nimambo mengi yatakuwa yamejadiliwa ikiwemo la serikali legelege ya jk.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Zitto na Lyatonga walikuwa wanafanya futile cylce au umesahau kuwa zito ndo kafanya mpaka Jk kuvunja barazs mawaziri...!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naona kiherehere chote kimeisha mwaka huu.
     
  11. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cc ya cdm imejadiri na kukataa ombi la edo lowasa kujinga chadema.
     
  12. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sijawahi ona kunji kama wewe na sitegemei kukutana na kilaza kama wewe
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni KIMEO.
     
  14. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    viongozi wa ccm hawana tofauti na mnyama pono kwani hata akiwa safarini hujisahau kama anatembea na kuuchapa usingizi.mlianza hivi hivi kwa jairo mlipo ishia hatupajui labda mpaka cdm iwashtue tena ndio mshtuke kuwa mnasafari ndefu bado.
     
  15. gody

    gody JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huyu naye ametokea wapi?
     
  16. gody

    gody JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Jf wako wapi yaaani ningekuwa mimi ma thread mengine kama haya ningekuwa nayaweka kapun!! Aaraaa!
    nimeshikwa na kichom ntarud baadae mda kama huu!!
    bora niende nikacheke kwenye jokes!
     
  17. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    katika lugha ya kabila langu neno ribosome maana yake ni pumba. so you are pumba
     
  18. Marcopolo

    Marcopolo Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefikiria wewe mwenyewe ndio ukaandika huu upuuzi au umefikirishwa?
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mjumbe kaletwa na nape
     
  20. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    chadema wanapanga kuleta vita,tuwe makini jamani.
     
Loading...