Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bus Rapid Transit in Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 654, Sep 10, 2012.

  1. 654

    654 Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have been watching with keen interest on the development progress of the Rapid transit infrastructure in the Haven of Peace aka Dar Es Salaam. Does anyone have an idea on the actual operation? Do we see a system where commuters board and disembark from the middle of the dual carriage? How do they get there in the first place or how will they leave from there to their homes etc? what of private cars?

    Wakuu yule ako na details za implementation ya Mabasi ya Kasi Dar? naona kama vituo vyajengwa katikati ya barabara, sasa abiria tutafikaje hapo na tutatokaje hapo? Na hii magari ingine itakuwa vipi kwa hiyo system?
    Naomba kuwasilisha
     
  2. sbilingi

    sbilingi Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    557085_3989588945503_213521747_n.jpg

    Angalio hiyo utajua namna tutakavyovuka barabara, na wala sisi si wa kwanza, walianza hawa hapa chini
    mabasi yaendayo kasi.jpg
     
  3. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fungua hiyo link jamaa wameelezea vizuri pamoja na picha ambazo nafikiri zitajibu maswali yako!

    DAR ES SALAAM | Rapid Transit Bus Network - SkyscraperCity
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Niaje chalii ya nairobi? Wanasemaje kina prezzo na kibaki? Vp huu mradi na kwenu upo?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    DalaDala mwisho Chalinze kwa wazee wenzao
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Mi nasubiri tugongwe wakati wa kwenda na kutoka kwenye hivyo vituo
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    nenda kwenye search box ya JF, andika maneno bus rapid transit utaona muonekano wa mradi japo kwa uchache vile utakua...huo uzi upo hapa jamvini....kuhusu kwenda kupanda basi nadhani katika kila stand ilipo kutakuwa na vivuko maalum vyenye kuzuia magari
     
  8. 654

    654 Senior Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My gratefulness, and thank you for the efforts
     
  9. 654

    654 Senior Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chalii, si vile iko mbaya Prezo ako hata Raila, si tuko na super highway, huko Tz mnayo? Mazee ju ucome uone Thika highway is the best in Africa! na tunasonga:A S 465:
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie nao hamna lolote kujisifia kwingi kupita uhalisia
     
  11. mtumishidc

    mtumishidc JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hakika umejibu swali lililonisumbua kwa muda mrefu!
    wakandarasi site hawaeleweki lakini sasa nimepata picha!
     
Loading...