Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani mzee Alex Mukama Kusaga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 7, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Je wewe ni lini?....Je PakaJimmy ni lini?....Je nitakufakufaje?....Nitawaacha vp watu wangu?....Hayo ndo maswali ambayo tunaobaki tunatakiwa tuanze kujiuliza kila mara janga la namna hii linapo`strike!..huh!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli PJ, au ni kwa kawaida tu, u ni kwa raha, au ni kwa shida..no body knows!
     
Loading...