Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Amina Chifupa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mswahili Old Acc, Jun 26, 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mswahili Old Acc JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2007
    Joined: Sep 27, 2006
    Messages: 486
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge Wetu Amina Chifupa Amefariki.
    Ina Lillah Wainaillah Rajioun.
     
  2. M

    Mugongo Mugongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2007
    Joined: Nov 8, 2006
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tragic day. Mungu amlaze mahala pema peponi.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    bwana emanuel nchimbi, je una la kuongeza?

    Je jk aliamua kumtosa tuu huyu dada yetu hivi hivi?
     
  4. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Lord have mercy!! Nimepata txt message kutoka bongo. Bumbuwazi. Rest her soul in eternal peace.
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu amlaze mahala pema peponi - Ameen
     
  6. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2007
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni habari nzito hizo, tena za kushtua. Tupe habari zaidi.
     
  7. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    really ? inna lillahi wainna illahi warajioun. Allah amlaza mahala pema peponi. Kuna mchezo hapa utakuwa umefanyika
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2007
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mungu amlaze Marehemu mahala pema peponi! Amina.
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Jun 26, 2007
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimepokea simu sasa hivi toka kwa mtangazaji mmoja wa Radio. Amina is Dead!
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sasa NCHIMBI sijui atajisikiaje na sijui kama atakuja kwenye msiba wa DADA YETU bi Amina
     
  11. M

    Mzee Kifimbo Senior Member

    #11
    Jun 26, 2007
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu amlaze mahala pema. Mswahili una radhi za marehemu kwa kusimama kidete kutetea haki na kumpigania marehemu. tunakushukuru kwa kutuwahishia habari mapema.
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hivi NCHIMBI atajisikiaje?
     
  13. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    damn, yaani siamini. ni ghafla mno kwa kijana aliyeanza political career yake, kafariki mdogo sana, mtoto wake, familia yake, plans zake na kadhalika. hapa kuna mchezo umefanyika.
     
  14. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hapa kuna kitu kimechezwa ! na yote inatokana na uroho wa madaraka.
     
  15. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Habari za kusikitisha! Mungu ailaze pema roho yake.
     
  16. M

    Mzee Kifimbo Senior Member

    #16
    Jun 26, 2007
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kada Mpinzani.

    Tuzike kwanza hayo mengine tuyaache kwanza. ushauri tu.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2007
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze pema roho ya Marehemu peponi, amen. Mwanakijiji aliwahi kugusia hali ya marehemu na hatima yake, tukamwona mwenda wazimu.
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi ni habari za kusikitisha sana, naomba tuache kunyoosheana vidole, hatuwatendei haki wazazi wa marehemu, mume (aliekuwa) mtoto na ndugu zake kwa ujumla.

    Tuwapeni privacy wafiwa tukianza kumtafuta mchawi hapa ni sawa na kuongeza machungu kwao. Kweli kuna uhuru wa maoni lakini tujizuie ktk kipindi hiki kigumu na tujumuike kuwafariji wafiwa.

    Ni ombi tu anyway....
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    EMANUEL NCHIMBI damu anayo MKONONI
     
  20. m

    mtalii JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2007
    Joined: Dec 14, 2006
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Hakika kwake (Mwenyezi Mungu) sote ni wenye kurejea" nawapa pole familia, ndugu na jamaa wa Amina Chifupa, bila kumsahau mtoto wake Abdulrahman ambaye ni yatima hivi sasa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...