Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Mwigulu Nchemba achafua hali ya hewa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jun 18, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Aisee kumbe Mwigulu Nchemba hana akili kabisa. Anahitaji kupelekwa Mirembe CCM inakufa anaamua kutupa matope Bungeni kutukana upinzani waigizaji na vichaa na eti wana pepo mtaka vyeo.

    Hasira zake nafikiri ni failure kule arumeru. Anataka kurudia yale ya Lusinde arumeru ama kweli CCM imekwisha. Ametupa bajeti ya Upinzani na kuiita rubbish
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa anaongea lugha kali, si matusi ya moja kwa moja kama yale ya lusinde lakini kwa mtu anaeunganisha dots jamaa katukana sana CDM

    Sasa anatakiwa afute neno Pepo, miongozo inaombwa jamaa anasuasua kufuta neno.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    oppps, hii imetisha maneno hayo???

    Sina lakusema.
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wakati akichangia amewatukana wapinzani na kuwaita Waigizaji, Wanafiki na wanaopaswa kuwa Mirembe!
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    iweke vizuri mkuu
     
  6. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lissu nae katoa matusi na kaambiwa afute, katumia neno 'silly'
    naona mipasho inatikisa bunge.

    Nchemba anasema Mbowe alirudisha gari la zamani kachukua jipya na kali zaidi
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    atupa bajeti mbadala ya upinzani akifoka kuwa ni rubbish!
    si muda mrefu wabunge watatiana ngumi!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lisu kamwaga ugali, huyu akamwanga mboga na moto akazima.
     
  9. V

    VAMPA Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwigulu anatamani arushe ngumi,
    sasa nazidi kukubali kuwa bunge letu ni the commedy!
    ngoja tuendelee kuona uhondo!
     
  10. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimemsikia huyu jamaa nlikuwa simfahamu sijaona mbunge mjinga na anaeamini ujinga wake kama huyu'hajitambui kabisa
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ana ugonjwa wa kushindwa uchaguzi pamoja ni miti yote kuyeleza.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nafurahia sana anavyoongea kwa kuwa Watz wanazidi kuifuta sisimwewe kwenye akili zao, huyu jamaa anapaswa kupimwa akili!!!!!
     
  13. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshimiwa Mwigulu nahisi anaupungufu wa akiri maana badala ya kuchangia hoja au kuipinga kageuza kibao na kuanza kuwashambulia wabunge waliopinga na kuwaita shetani haitoshi kaamua kuitupa bungeni bajeti ya upinzani na mwenyekiti kagoma kabisa kupokea mwongozo wowote ule na kuacha wabunge wakigeuza ukumbi wa bunge kuwa comedy,this is silly parliament
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwani alirudisha na kuchukua kwa nani? mbona wanajitukana hawa? then "silly" means Lacking seriousness; given to frivolity
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nchemba mapovu yalikuwa yanamtoka, jamaa keshasoma alama za nyakati, M4C si masikhara!
     
  16. P

    Papaya Senior Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uyu jamaa bado anamahasira yakukosa jimbo la arumeru
     
  17. papason

    papason JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hana lolote bado ana hasira za kugararizwa vibaya kule arumeru mshariki
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Bora wazipige watie adabu,kwa matusi haya na ushabiki wa kisiasa kweli wananchi tutaambulia kitu kweli,bajeti ni mbofu mbofu ila ccm wanaunga mkono mia kwa mia.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anajiita eti msomi wa uchumi daraja la kwanza. Nasubiri waliosoma naye watamchambua vipi.

    Hivi angelikuwa mchumi kama Prof. Lipumba (na yeye mpinzani, SIJUI KASOMEA WAPI?) angelituambiaje?

    Nilikuwa nafikiri kwa CCM ni Lusinde tu ndiyo Mropokaji kutoka Mirembe aahhh, Dodoma.

    Ila kumbe Singida nayo si mbali sana na Mirembe ahhh Dodoma. Nafikiri hii itaingia kwenye historia.

    Tundu Lissu kama Mwana Sheria aliyebobea, amewaTEKENYA kidogo tu akina Mwigulu na huyu jamaa na usomi wake, bila kujua mitego ya Wana Sheria, kauvaa mkenge na kuanza kuropoka kama jamaa yake Lusinde.

    Mwigulu, wewe rudi tu BoT na haya mambo ya Siasa, waachie wenyewe maana huyawezi. Huyu jamaa hadi anatia hutuma na kaishia tu kuambiwa afute kauli zake. Mwenzie Tundu Lissu kaweka vitu watu kimya. Kamwaga radhi kwa kuliponda Bunge (pamoja na yeye mwenyewe), CCM, Serikali na viongozi wote kwa ujumla.
     
  20. T

    Tafadhali Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge Wa Ccm iramba mashariki achana bajeti mbadala ya kambi ya upinzani bungeni alipokuwa akichangia na mawaziri Wa Ccm wamtunza pipi na pesa akiwemo Naibu Wa elimu murugo na viki kamata pamoja na zawadi ya pipi shame on u
     
Loading...