Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Budget YA NEEMA YAJA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jun 8, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heko heko watanzania serikali yenu itakuwa imewasikiliza vya watu wengi budget ya neema ndo imewadia wafanyakazi walimu kupata unafuu wa maisha, kodi kushuka kwa 6% katika mafuta hapa kila mtu atanufaika

    Pongezi kwa mkullo
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tusio walimu ndio imekula kwetu. Ushabiki mwingine, hasara na janga kwa Taifa. Mzaha mzaha
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nasikia Chama cha Demokaya na Magwanda wamepanga kususa kuingia bungeni !
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah,
    na sigara moja 3000/= huku bia ikiruka hadi 5000/=
     
  5. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenye budget aturushie bac wakuu
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    azavali BIA ITAPATA HESHIMA YAKE SASA,SIO KILA MTU ANAKUNYWA TUU TENA KWE JEURI,TUTAKUNYWA TUNAOFANYA KAZI BOT TUU NA WATU WAMAGWANDA
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah,vyote bia na sigara vipewe heshima
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    Jibu kwa hoja si kwa matusi,hatuko kwenye vijiwe vya kahawa hapa alaaah!!!.
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kebehi wewe.Ninyi ndio mnaojifanya mko matawi ya juu.Lakini mbona na wewe ni ndondocha wa Freemasons.
     
  10. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    watanzania bwana, mnaleta bangi hadi kwenye mambo ya msingi? Mtakua lini mgundue kuwa nyie ni maskini wa fikra?
     
  11. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri ubadilishe hilo jina, ninaanza kupata wasiwasi
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    hatuna haja ya kusikiliza wala kujadili bajeti ya mishahara,kila mwaka kutegemea kodi za sigara na bia badala ya kusimamia na kubuni vyanzo vipya vya kodi
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,785
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Bangi mbaya jamani!

    View attachment 31671
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo,sijui.......hakuna jipya,sidhan kama kuna kipya
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    The good thing nowadays is that we are defining things subjectively pending on who and how one feels about anything!
     
  17. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi kuhusu wakulima na wafugaji ambao ni zaidi ya 80% ya wanananchi wa Taifa hili???? Kweli kwa kuwajali wafanyakazi (kama ni kweli) ndo kusikiliza kilio cha watu wengi???? Mkubwa.. I think next time you have to look before you jump in here with full of upupu!!!!...
     
  18. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    una-refer mtanzania yupi?
     
Loading...