Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BSc(biology),MA(Social science), naombeni msaada, PhD (biology) inawezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by malema 1989, Jul 13, 2012.

  1. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naombeni elimu ktk hili: BSc(biology),MA(Social science). Inawezekana PhD kusomea tena biology bila kuwa na msingi wa bios ktk shahada ya pili? Tafadhali naombeni msaada ktka hili.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu inawezekana kwa sababu 1st degree ndio msingi wa hizo masters au PhD, usiwe na shaka na hilo...
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mzee unaziungaz mpaka ends zi-meet, lalalalaaaaaaaa. Mi cjui lkn
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni sahihi kusema unataka kufanya PhD ya biology. PhD ina-narrow down kwa specific area, wakati biology kama biology is very broad. Hata hivyo kama una degree ya biology unaweza kabisa kufanya PhD kwa topic ambayo iko ndani ya biology. Better check na institution unayotaka kujiunga nayo ili upate confirmation ya haya tunayoandika hapa.
     
  5. R

    Rubesha Kipesha Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kabisa kufanya PhD katika Biology lakini kwa level hiyo inabidi
    u narrow down na kujikita katika specific field within hiyo biology eg Botany na nyingezo
    zinazotolewa na Chuo husika.
     
  6. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni sahihi kusema unataka kufanya PhD ya biology. PhD ina-narrow down kwa specific area, wakati biology kama biology is very broad. Hata hivyo kama una degree ya biology unaweza kabisa kufanya PhD kwa topic ambayo iko ndani ya biology. Better check na institution unayotaka kujiunga nayo ili upate confirmation ya haya tunayoandika hapa.

    sawa, nashukuru sana kwa ushauri wako mkuu!
     
  7. Jamiix

    Jamiix JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Huyu kasoma HGL,sasa kasikia mgomo wa madaktari anataka akasomee ili aokoe jahazi
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    BSc(biology), MA(Social science)....... Huyu mtu si professional
     
  9. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapana ndugu, mm ni pcb hgl science nisingeweza kuisoma .
     
  10. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br>
    <br>
    <br>jibu swali, PhD inawezekana au hiwezekani. Hilo la professional sijauliza.
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe ni form 6 leaver wa mwaka huu?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kila la kheli na usongo mwema enheee...
     
  13. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    elimu ndio rasilimali ya mnyonge iliyobakia ndugu yangu, magamba wametunyonya tumebakia weupe pe!
     
Loading...