Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News! Tigo na Voda ndiyo mitandao mibovu maeneo ya Kigoma.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kennedy, Feb 10, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Hbr wana Jf popote mlipo! Tangu jana hii mitandao miwili imewaweka watu ktk wakati mgumu sana. Maana unaweza kupokea simu kwa muda mchache baada ya hapo hali inakuwa ngumu kana kwamba huna salio. Nimekuwa najiuliza ni ndani ya Mkoa huu lakini kuna jamaa yupo Mtwara nae anadai hali ni tete. Wakuu ni sehemu hizi tu nilizotaja au ni Nchi nzima pia kama kuna mwenye kujua kulikoni ndani ya mitandao hii atujuze. Natanguliza shukrani kwa wana jf wote,week end njema.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata Mwanza hali imekuwa ni tete tangu jana saa tisa mpaka leo saa tano ndio mawasiliano hususan tigo yamerejea. Ni bora kuwa na Airtel. Halafu mbaya zaidi, hawajatuomba wateja MSAMAHA wala kutangaza kwenye media juu hitilafu walizonazo kwa wateja wa mikoa husika.
    Shame on you Tigo.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naombeni tuwe na heshima na neno "BREAKING NEWS"
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Wameshindwa hata kutoa taarifa,nadhani kazi ni kuhamia Airtel. Haya makampuni nadhani yamezeeka kbs.
     
  5. n

    ngokowalwa Senior Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tangulia utujulishe ya huko kama ni mazuri nasi tukufuate
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya form 4 yameshatoka, soon watapunguwa humu watakuwa mashuleni tuvumiliane tu.
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hata Tigo ikizingua inakuwa Breaking News!!?
     
  8. U

    UjamaaSafi New Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina tatizo kabisa na mtandao wa Voda. Tusiwe washabiki tu tuelezee kilicho cha kweli.
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    hivi ni sheria kumiliki simu na kua tigo? Tupo katika zama za ubepari ni choice yako kuwa na mtandao unaoupenda so kama tigo inazingua hamaaaaaa. So mnatupigia kelele humu
     
  10. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mtandao wa tigo hamna ki2 kabisa,huku Maswa toka juzi hadi hii leo mida hii mtandao wa tigo haukamati kabisa,hawa jamaa hawafai kabisa.
     
Loading...