Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: All shops shut down in Tanga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deshbhakt, Apr 16, 2011.

  1. Deshbhakt

    Deshbhakt Senior Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    As per announcements made yesterday and implemented today, all shops in Tanga city are to be kept shut until 12:00pm today!Any shop found open, a fine of Shs 50,000/= is to be paid.

    The owners are required to clean the outside parts of their shops..

    Does this mean, that City council now wants the shop owners to do their job(s)....???

    Talk about loss in income etc!!
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Kama hilo tangazo waliliundia sheria yake ndogo kwenye baraza lao la madiwani, then ni amri halali.

    Ila kama tayari wanayosheria ndogo ya kusisitiza usafi, dawa sio kuwalazimisha kufunga maduka bali kuwachukulia hatua za kusheria wale ambao hawatimizi wajibu wao wa kutunza mazingira na usafi.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya ajabu hayo wanategemea hilo tangazo liliwafikia wananchi wote wakawa wamefanya manunuzi siku ya jana? Hii ni kusababisha usumbufu usiokuwa wa lazima kwa wananchi.
     
  4. o

    ombeni Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mkuu wa mkoa anafanana na Magufuli lakini watendaji wake kama bibi kiroboto wa bungeni niliwahi kumcheki pale SONGEA jamaa ni noma.
     
  5. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hapa wanaokosa huduma ni wananchi, hakukuwa na njia, mbadala kama kufanya hivyo usiku, au kwa mgao, mtaa kwa mtaa ili watu waendelee kupata huduma. HIVI KILA MTU SERIKALI NI KILAZA
     
Loading...