Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora kufeli au kukosa mkopo???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rebo's, Sep 20, 2012.

  1. R

    Rebo's Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wadau mnaofurahia kupata mkopo na mnaosikitika? Mi nipo kwa wanaosikitika japo sio wengi sana ila naungana nao sababu na mi nimekosa mkopo! Jamani maumivu ni makali sana bora ningefeli2 sahv ningeshajpanga ktambo. Sjw hata la kufanya coz mi ni mtoto wa mkulima. 2peana hata ushaur!
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mimi nimekuelewa lakini pangilia lugha vizuri ili upate ushauri kwa watu wengine pia.. kukosa mkopo ni maumivu sana kama ulitegemea kupata na ukawa umekosa lakini usikate tamaa kwani unaweza jipanga ukatafuta pesa then ukasoma next time vyuo vipo tu tena utasoma kitu roho inapenda
     
  3. m

    mshangi New Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kuwa mvumilivu kwan maisha safari ndefu if not 2day may be 2morow
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kuwa mvumilizu ..mchuma janga hula na wa kwao ,,hivi unafikiri kuwa watu wote duniani wamesoma kwa mikopo/? una div ngapi? tuwasiliane tuone jinsi ya kukusaidia kama kweli umefaulu
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nacho weza kukushauri ni kwamba usikate tamaa mapema pia kumbuka kufaulu kwanza mikopo ngio inafuatia, so jaribu kuchangisha ndugu jamaa na marafiki ili upate kusoma, kama ikishindikana mtafute mbunge wa jimbo lako na umuelezee hali halisi ya kifedha ulio nayo nina uhakika atakusaidia
     
  6. R

    Rebo's Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nina div two ndg yangu ya 11.
     
  7. JOH MCHESHI

    JOH MCHESHI Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    for real inauma,mi sioni haja ya mtu kupata 100% wakati wengine wanakosa kabisa ni bora tungegawana shida ila wote wanasoma ila mungu anamipango yake mkuu mlango mmoja ukifungwa mwingine unafunguliwa na hiz ndo challenge za maisha mkuu so usikate tamaa!
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe ni shujaa, rafiki zako na majirani wanajua kuwa ulifanya vizuri sema sasa ni ukiritimba wa serikali yetu na ahadi kedekede
     
  9. R

    Rebo's Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namwachia mungu!
     
  10. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    pole.ndugu but usikate tamaa..Mapema.
     
  11. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka pole sana na wala usikate tamaa!! mimi nw naingia mwaka wa pili na mwaka jana nilikosa mkopo ilihali nilipata division 1 ya 9 na form 4 nikapata div 1 form 4 na nilisoma shule za serikali!! na maisha yangu yanaendelea chuon kama kawaida, cha msingi we jipange usome!
     
  12. R

    Rebo's Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante sana kaka nawengine wote mnaoendelea kunipa moyo na ushauri. Napenda kusema kwamba nyinyi ndo rafiki zangu waukweli kwani rafiki zangu wameanza kukaa mbali nami coz nimekosa boom! Ila ntafuata ushauri wenu. Thanx all!
     
  13. s

    snagyguy Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka tuko pamoja hata mi nimekosa ilhali nimepata div 2 ya 12 ila amini mungu bado yupo upande wetu. hivi nasikiasikia tu kuna batch 2 ila sijaipata hata mimi pia unaweza kujaribu hlssf maana huwezi jua.
     
Loading...