Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Ndio Hii, Watoto wa Taifa la Kesho

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila Mtz! waache wachezee vumbi kwani wazazi wao walimchagua hendisamu!! bless them!! sorry for being horrible! Mungu ibariki Tz. Nina uchungu sana na nchi yangu lakini sijui nianzie wapi ili kuokoa hii nchi inayoangamizwa na ufisadi kila kukicha.:sad:
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa nchi yao amempelekea picha ya serengeti sheikh Said kule Muscat, akimaliza kushangaa kasri atakuja kuwaletea maisha bora aliyoagiza
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya bana.
     
  5. M

    Mea2 Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii inaitwa ukombakomba(mambo ya ushilrikiano katika kazi)
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    Kuna Watanzania bado wako katika siasa ya Ujamaa na kujitegemea wakati wengine wako katika siasa ya Kujamiiana na kujimegea
     
Loading...