Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Flava

Discussion in 'Entertainment' started by Mtaalam, Sep 28, 2008.

  1. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mie naomba nyimbo hizi mbili
    haoooo wa mwansiti na chidi,bado nipo nipo kwanza wa mwana fa
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mtu ana video ya bado nipo nipo kwanza..wa mwana FA please naomba...nimpe mawasiliano anitumie....

    Regards\
    From Congo
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Sep 28, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    MwanaFA - Bado Nipo/Naongea na Wewe has been added today to the playlist

    Inspector Houron - Ndoa Haina Doa (Majibu ya Bado Nipo Nipo) - Added Today

    Q-Chillah - Tutaonana Wabaya - Added Today

    Ali Kiba - Dunia Imemtupa - Added Click here

    Mwasiti ft. Chidi Benz - Hao - We are adding it today

    Video Exists but its to large for us to upload. Let me see what we can do about it.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tumefahamishwa kuwa miziki haipo tena, tunarekebisha.

    Shukrani
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Well,

    Tumesharekebisha zote.

    Thanks
     
  6. M

    Mh.HITIMANA New Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo flava muziki unavuma si mchezo,au siyo bana?

    Hapa namaanisha bongo flava inawarusha watu wa kila pande za dunia.

    Naomba nyimbo ya mtoto wa kichaga na maneno nawafunza zote za mh.Temba na chama kubwa na wanaume kazini zote za TMK Wanaume Family.Wewe utakaeziweka zile nilizotaja tutamshukuru sana atakuwa ametuburudisha zaidi.

    Haya basi masela I think tuko pamoja kama sukari na chai,au vipi?
     
  7. H

    Hakeem Member

    #7
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani last week nili attend concert ya Yossour N`Dour na Angelique Kidjo hapa dar.Nadhani wasanii wetu wanahitaji kujifunza sana kutoka kwa hawa legends
     
  8. Speed

    Speed Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey hizi nyimbo kwenye bongo flavour zimekaa muda saana, hakuna mtu mwenye track mpya aziadd, maana kila siku tukiopen nyimbo namba moja ni ya barnabas na pipi, for like 6 months now.
     
  9. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani umepatia kama vile umeagizwa. Someone needs to add more music
     
  10. tmanyama

    tmanyama New Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mpenzi sana wa bongo fleava mbona siku nyigi zimepita hamjaupdate nyibo mpya mfano
    1.so-so ya amini iwekeni bac naipenda
    2.ile ya mwanamuziki Diamond jina limenitoka
     
  11. h

    henrychogo New Member

    #11
    Feb 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am arsenal bloody.......
    I like bongo flava......
    Saying helloooooo to all the members in jamiiforum
     
  12. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi naomba wimbo wa TASWIRA wa Mandojo na Domokaya waliomshirikisha Inspector Haruni
     
Loading...