Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boflo kuna deal hapa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtoboasiri, Aug 17, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Fanya mpango uweke picha yangu hapa nikiwa na Kongosho. Buku mbili zitakuhusu ukiweza.

    Cheers mate!

    Btw: Bishanga haruhusiwi kutoa comments hapa.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mbona sielewi elewi?
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mambo ya waarabu wa Pemba. Mie napita
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Safari hii utaelewa tu!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Naona mambo ya kunyang'anya wake yameshika kasi humu!

    St paka mweusi inabidi akemee hili pepo!
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ruta nitake radhi! Tangu lini kupiga picha na mke wa mtu (assuming Kongosho ni mke wa mtu kweli - maana nilichokiona so far ni kuwa binti anachezewa tu!) ikawa ni sawa na kunyang'anya mke wa mtu? Na kumbuka haijathibitishwa kuwa Kongosho ni privatized material!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    aaah! amekupiga ban utafikiri ye ndio mod jamani pole
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    usilolielewa usiku wa giza.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    Bishanga mpaka mida hii hujalala? Utakuwa hurefuki shaurilo

     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kweli tena giza totoro!
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Mtoboasiri utakuwa na lako na wewe,
    Bishanga ndo mpiga picha mkuu humu hujui kama unakilemaza kipaji chake?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha

     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani unamhurumia kiivo?
    Utadhani kajikata na kisu ?
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bishanga hakutakiwa kwenye huu Uzi kwa kuwa na conflict of interest!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na mie nimeshangaa! Si bure, hapa iko namna!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bishanga ni kibushuti ila nimeambiwa na Ruta- something hapa ukumbini kuwa kwao ndio supper tall wao.
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hakuna namna ila hujamfanyia fair.............
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Hakuna pepo ni mambo ya kpati kuwa mafiga yawe matatu ili sufuria itulie jikoni.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Watu wanaangalia waleti tu mambo ya urefu na ufupi ni zilipendwa.
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Are you serious hapo kwenye RED? Hata nikiwa mfupi kama ndoo ya lita tano ila nina mkwanja kwako nitakuwa poa tu?
     
Loading...