Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodaboda Zitawamaliza Hawa Watoto.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, May 3, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wiki iliyopita nilikuwa huko Masasi kwa shughuli za kikazi. Nilipita katika hospitali ya Ndanda, hali niliyoikuta ilinisikitisha. Kulikuwa na vijana kama sita waliokuwa wamekatwa miguu kutokana na ajali za pikipiki. Na wote ni wale waliomaliza form four mwaka jana na kufanya vibaya, unaweza kuimagine umri wao ni around miaka 14 na 16. Yaani watoto wadogo wanapoteza miguu, inasikitisha kwa kweli!
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun,
    Hakika yasikitisha sana rasilimali WATU kutoweka kirahisi hivyo, umri wao sio kuendesha pikipiki wala gari...bado ni foolish age. Mara kadhaa huhitaji kuwa na madaha barabarani kitu ambacho hakiendani na usalama wa barabarani.
    Pole zao!
     
Loading...