Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blogu ya Ikulu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Feb 1, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wameshindwa ku-manage ipasavyo website sasa wamekuja na hii...sijui nchi ni sawa kutokuwa na website madhbut na kuwa na blogu badala yake?...mimi naona ni kama ya Salva tu......

    Ikulu Mawasiliano
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hahhaa hatuna viongozi..hakun mtu ambaye yuko serious hapa kabisa ..thena tunawalipa dowans mamilioni ya pesa ...mijitu imejikalia tu inapewa mishahara bila kufanya kazi
     
  3. L

    LUMBAKALA Senior Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waliogopa msifahamu ishu zao. Waweke blogu halafu wafisadi vp?wacha bwana hawa watu wamesoma
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nimecheka karibu ya kufa kwa hii joke niliyoikuta huko

     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ivi kishindo ni nini? maana kama linapoteza ladha yake ivi
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walishinda kwa kishindo eeeh:twitch:
     
  7. Researcher

    Researcher Senior Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu wanayo website Gonga hapa
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ivi ikulu na ccm ni kitu kimoja?
     
  9. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni blog ya mama Salma au ya ikulu mbona kila kona mama salma hakuna jipya wanazidi kuchemsha
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Je wanai manage vizuri? ndio hoja yangu
     
Loading...