Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog za bongo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Nov 21, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,667
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Wadau habari zenu naomba niulize swali eti hizi bllog za bongo ambazo kila siku zinakuwa nyingi je ni kwamba zinalipa na kama zinalipa how??
    na kiwango chake wanaweza kuwa wanaingiza how much per months????
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie naona nyingi ni usharobalo na umbeya tu!
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Blog ikishakuwa maarufu sana kama ya Michuzi au U-turn, Kampuni zinakuwa zinakulipa kuweka matangazo yao, ndo mana ukifungua mfano blog ya michuzi, mwanzoni utakuta matangazo mengi sana. Ndo kinachomlipa, zaidi ya hapo sidhani.

    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umemaanisha nini hapo?
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,667
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    shilingi ngapi kwa mwezi?
     
Loading...