Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binti wa Keenja kortini kwa dawa za kulevya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Patrick Nyemela, Oct 3, 2009.

  1. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MTOTO wa aliyekuwa Waziri wa Kilimo Bw. Charles Keenja, Bi. Aghata Keenja ameburutwa katika Mahakama ya Wilaya ya Ilala akikabiliwa na makosa ya kukutwa na dawa za kulenvya kinyume cha sheria.

    Mshitakiwa huyo alifikishwa mahakamani hapo jana na kusomewa mashitaka mbele ya Hakimu wa Wilaya Bi. Janeth Kinyage.

    Bi. Keenja anatuhumiwa kwa makosa ya kupatikana na dawa za kulevya kinyume cha kifungu 12(d) cha sheria ya kuzuia na kupambana na dawa za kulevya.

    Alidaiwa kuwa Oktoba mosi, mwaka huu katika mtaa wa Makunganya, Dar es Salaam alikamatwa na gramu 6.6 za dawa ya kulevya aina ya Heroini yenye thamani ya sh. 60,000. Hata hivyo mshitakiwa huyo alikana kutenda makosa hayo na upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika.

    Mshitakiwa huyo aliiomba mahakama kumpatia dhamana ambapo ilimtaka kuwa na wadhamini wawili wa kuaminika ambao watasaini dhamana ya sh. 500,000. Alitimiza masharti ya dhamana na kesi yake itatajwa tena Novemba 2 mwaka huu.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Amani tuambie kulikoni.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi mahakama imejuaje kuwa hayo madawa yanauzwa kwa bei hiyo iliyotajwa?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhhhhh.
     
  5. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu...Kaka anaweza asijue mambo haya!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 4, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Ebana eeh ahadi ni deni...au umesahau?
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yale yale lol!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yale yale yapi??
    mi nafikiri haya mapya...
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa Keenja kuwa na madawa ya kulevya imekuwa issue?.
     
  10. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Don't you think so? Or do you mean dealing in illicit drugs is not an issue?
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwa nini isiwe issue? Kwa sababu mtoto wa Keenja?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Wacheni wafu wazike wafu wao yaani gm 1 9000 nani kawadnganya waje kinondoni
     
  13. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo uzito ni mdogo sana na ni kupoteza wakati na pesa ya serikali, kupeleka shitaka kama hili mahakamani kwa sababu kama mshtakiwa ni mjanja anaweza sema hii ni kwa matumizi yake binafsi. Hapa ilikuwa wamng'ang'anie awaelekeze nani amempa haya madawa ama amenunua kwa nani? The focus should be on big fishes and not small fish kama kweli tunataka kupambana na hili tatizo la madawa.
     
  14. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwenye interest hiyo; nani anataka kupiga risasi mguu wake mwenyewe? Lol!
     
  15. O

    Ogah JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawa watoto wa Keenja wana matatizo gani hawa....tulisikia Eliaisa....na sasa mdogo Mtu Agatha...........Amani Mkuu wangu....sijui na wewe tutakusikia na lipi....lol
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Oyaa wakuu at least I am close to the person in question and her family and this is what I am reliably informed:

    Huko ofisini kwake anakofanya kazi (She's a lawyer for a credit facilities company-jina kapuni) kuna supplier flani alikuwa terminated service yake kutokana na uzembe na kutokuabide as per contract.Baada ya hapo akaenda mahakamani na Agatha akaenda kuidefend kesi jamaa akashindwa kesi.

    Huyo supplier hakufurahishwa na hicho kitendo. Anyway baada ya hapo wakawa wakikutana na Agatha na wanazungumza vizuri tu. Lakini kumbe mshikaji alikuwa na kinyongo....

    Of recent Agatha alikuwa anauza gari yake na huyo jamaa akasikia kwamba Agatha anauza gari. Hiyo juzi akampigia simu Agatha akamwuliza vipi nasikia gari yako unauza ni kweli? Agatha akasema ndio nauza, basi huyo jamaa akaja na watu akasema ni wateja. Agatha akampa dreva wao funguo akamwambia wapeleke washikaji wakaicheki gari wakiipenda waje tuzungumze bei.

    Dereva akawapeleka halafu baadae wakarudii wakasema gari wamaeipenda. Wakakubalia terms na baadae wakamwambia ziko wapi original docs? Agatha akasema zipo home ila nitazileta kama mko tayari kununua basi kesho warudi ili naye a draft mkataba na wao waje na hela ili transaction ifanyike.

    Hao jamaa wakaondoka kwa makubaliano hayo. Walipoondoka tu wakaja watu ofisini kwa Agatha wakasema tuna suspect gari yako ina madawa ya kulevya.

    Basi wakamchukua yeye na mfanyakazi mwenzie wakashuka chini na wakamwambia ingiza mkono chini ya seat ya dereva toa kilichopo kuingiza na kutoa basi wakakuta huo Unga.

    Can see how fishy this was??????? Anywayz the truth will be revealed. Kama kuna mtu anadhani has some other facts to prove otherwise anaweza pia kuziweka hapa.

    My take: Tujitahidi kutofautisha facts na opinions.
     
  17. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama binadamu wanaweza kuwa na roho mbaya kwa sababu tu ya kutokwepesha ukweli, sasa huyo jamaa kataka kumkoa huyo mdada kwa kuwa alikuwa mkweli katika kesi yake. Dah inauma sana kusingiziwa kitu, hata hivyo si kila unayecheka nae ni rafiki yako, wengine ni maadui kama huyo mshkaji aliyemfanyia kitu mbaya huyo mdada na kumuharibia jina lake katika jamii. hope mungu atamsaidia mdada na atashinda hiyo kesi ya kusingiziwa
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Its so sad maana ninavyofahamu mabinti wa Keenja na kaka zao akiwemo Amani- wamelelewa katika familia nzuri yenye maadili.Ni watu wastaarabu sana na sidhani Agatha angeweza kujishughulisha na madawa ya kulevya -tena gram 1 ya 9,000/-!
    Ukweli utajidhihirisha tu.
    Poleni the Keenjas!
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nyambala, umeandika as if ni mimi nimeandika. Nilifuatilia baada ya kuisikia hii issue lakini nilichoambulia ni hiki ulichoandika juu. Amechezewa rafu mbaya ambayo imetokana na uzembe wa kumwamini mtu ambaye tayari alikuwa amemjengea chuki (huenda yeye hakujua).

    It's obvious rafu hii imepangwa kabisa maana gharama ya madawa yenyewe ni ndogo sana kulinganisha na credibility yake Agatha. Ati 60,000/=? Give me a break!

    Inahitaji akili ndogo sana, polisi waliotumika kwenye mchezo huu wanatakiwa kuchukuliwa hatua za kinidhamu kwani huu mchezo inaelekea umeandaliwa na wamehusishwa huku wakiona wazi kuwa ni deal la kumchafua.

    Watanzania wengi wanachezewa hivi, kesi za kubambikizwa na polisi wapuuzi wenye dhamira ya kula rushwa na kusahau wajibu wao kazini. Nasubiria kuona kama haki itatendeka!
     
  20. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole Agatha, yote haya ni mambo ya kiswahili watu wanaendekeza. Haki siku zote husimama.
     
Loading...