Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''Binadamu karuhusiwa kula nyama' lakini...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Apr 9, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msishangae Lowasa kuporomoka kisiasa vibaya dizaini ya kobe aporomokeavyo korongoni. Huyu jamaa anaagiza makumi ya madume kukatwa shingo watu wale nyama choma kule kwao eti ku-hifadhi yake hadhi. Sawa binadamu karuhusiwa kula nyama kakini hii ni sawa kwa Mungu! Kufanya wanyama wengi kwa pamoja nyama choma kama kwao nikiama ili eti upendwe? Na bado kwenzi kutoka mbinguni juu ya kichwa cha mtu. (hero2zero)
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    acha ale mema ya nchi na watu wake.......
    kila jambo na wakati wake.......


    Preta.....
    safarini Monduli........
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kihivyo ndugu yangu!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    naona uchungu wa kifo cha kanumba unawafanya watu kuropoka tu!

    ebu rudia post yako na uone kama ungekuwa 'wewe' ungeandika haya

    lowassa ana tabia ya kufanya hivyo kuanzia miaka 15 iliyopita!! tunajua hivyo...yuko hivyo...kuangusha ng'ombe 50 kwa pasaka au x-mas si ajabu...

    hafanyi hivyo ili apendwe...tayari anapendwa kwao...na ni mkuu wa kabila lao!!!

    au unataka kusema hizo nyama amegawa tanzania nzima

    acha ujinga bana!
     
  5. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo ng'ombe 50 kuchinja kwa pamoja nisawa!. Wewe hujui science wala Mungu! Ni saturated-kada. Upigiwe vigelegele kisa damu nyini kiasi hicho. La haula.
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    La kwata
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unafata nini Monduli? Nyama?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    sasa je.....nani hapendi nyama choma.....
    karibu.....

     
Loading...