Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Binadamu kafungwa kama mbuzi....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Mar 19, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia huyu mtu ana mtindio wa ubongo na ni mkorofi usimpimie ndio maana anafungwa hivi ili asilete matata ya kudhuru watu na kudhurika yeye mwenyewe!Tuwachangie mawazo wanaomuuguza ili apate huduma bora kuliko kufungwa hivi kama mbuzi.Inaumiza kwa kweli
    4.JPG
    IMG_3517.JPG
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kama nyeti ziko nje mkuu!!!
    akiwa na mtindio wa ubongo haitaji kuvishwa panties!!!!
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Anatakiwa apelekwe hospitali kama Mirembe - ndio walio na utaalamu wa kuwahudumia hawa.
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    He looks like he's sick!!
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Of course he is sick - he has a mental problem
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    labda wazazi hawana uwezo huo.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Pomole, toa maelezo ya mahali huyu mtu alipo ili JF ilifanyie kazi. Ukitoa maelezo nitahakikisha in fortnight amefikiwa.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe ulichoweza kuona kwenye hizi picha ni hizo nyeti tu?
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    loh, jamani Mungu turehemu watoto wako.

    masikini mwanamke huyu. mama yangu weee, sijui huyu ni mwano au mumeo. Mungu awe nawe katika mitihani yte hii unayopitia

    jamani jaribu kuimagine mwanao yuko katika hali hii na wa kumudumia ni wewe mama yake . kijana wako yuko uchi na mgonjwa, ukimuacha hana msaada.

    ooh, Lord have mercy on your children. amen

    Glory to God
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maskini inatia huruma sana!
     
  11. P

    Pomole JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kijana yupo tanga
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kiuhalisia huyo mtu wa ndani hayupo, wenyewe washamchukua analima mpunga mahali huo mwili ni gogo tu, anahitaji maombi ya kurudishwa!!

    huu ni wangu mtazamo tu!!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmmh anahitaji msaada mkubwa hii ni hatari sana mwe
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wala hata si mkubwa unavyofikira K!!

    ni kiasi tu cha kumwita njooooooooooooooo kwa jina la Yesu, mwenye mwili hayupo hapo kimsingi!!!

    na hili ni jambo jepesi sana machoni pa Bwana!!!

    mwenye masikio na asikie!
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh.....:smash::embarassed2:
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    habari ndio hiyooo!!!
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    So sad.
     
  18. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Probably ana aleji nazo. Huenda hata family haiwezi kuaford kumnunulia suruali.
     
Loading...