Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila ya kuboresha haya umasikini hauishi katu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mchafukuoga, Jun 26, 2011.

  1. m

    mchafukuoga Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wadau,
    a. POLENI SANA NA MGAO WA UMEME USIOISHA . HAYO NDIO MAISHA BORA TULIOAHIDIWA NA MKUU WA NCHI HII MIAKA 6
    ILIYOPITA.
    JAMANI UMEME NI KILA KITU,
    MAJI
    CHAKULA
    MADAWA
    USAFIRI
    KAZI
    PIA ILI UWEZE KUZALISHA UNAHITAJI
    1. ARDHI
    2.MALIGHAFI
    3.NISHATI(MAJI,MAFUTA NA UMEME)
    4. WATU.
    MAFUTA NA UMEME NDIO HASA MUHIMU.
    UKIKOSA UMEME UZALISHAJI HAKUNA.
    SIKU HIZI HATA KWENDA KWA KINYOZI TUNAOGOPA MAANA UKIKAA
    TU UMEME HUOO!!
    INABIDI UTAFUTE KOFIA NA HAURUDI ZAIDI YA MASAA 72.(GAO WA MAGAMBA).
    SWALI LA MSINGI KWA NINI HAKUNA UMEME WA KUTOSHA, MBONA MGAO HAUISHI TOKA
    ENZI ZA MWINYI, MKAPA NA SASA JK , KAMA NI MTIHANI HUU MAGAMBA WAMESHINDWA
    KABISA.

    b.JAMANI HEBU TUJIULIZE HIVI HAYA MAISHA YALIVYO MAGUMU HALAFU SERIKALI INAMLIPA AFISA
    KILIMO TSH 270360/= KWA MWEZI HIVI ZINATOSHA NINI ,NJAA ITAISHA KWELI?
    HIVI ATAWAWEZESHA WAKULIMA VIZURI KWELI?
    JAMANI KI UKWELI NJAA HAITAISHA,
    NA BEI YA CHAKULA ITAONGEZEKA SANA , MBONA MNAJISAHAU ?
    HALI YA MAAFISA KILIMO NI MBAYA SANA WANTIA HURUMA.
    YAANI MAANA YAKE 270360/30=9012 KWA SIKU,
    JAMANI HIVI KWELI UMASIKINI UTAONDOKA KWELI,
    NJAA HAIONDOKI NG'O HATA KWA D7.
    JAMANI HATA POSHO /ALLOWANCE HAKUNA TENA HATA NYUMBA HUKO KIJIJINI HAKUNA
    WATASEMA WANA MIPANGO, NAWAAMBIA UMASIKINI KUONDOKA NI NDOTO NYIE
    ANGALIENI SEKTA MTAMBUKA WATOTO HAWASOMI BILA CHAKULA,
    WALIMU HAWAFUNDISHI BILA CHAKULA,
    NA NYIE WA MJINI CHAKULA KITAPANDA BEI TU KAMA MAAFISHA KILIMO
    HAWAWEZESHWI IMEKULA KWENU LAZIMA CHAKULA KIPANDE BEI.
    MNATEGEMEA KOROSHO,PAMBA,CHAI,MAHINDI,VIUNGO,KUKU,
    MG'OMBE,MBUZI.
    MAAFISA UGANI NDIO WASHAURI HEBU WAWEZESHWE JAMANI HALI YAO MBAYA
    SANA.
    KILIMO NI UTI WA MGONGO.
    NAOMBA KUTOA HOJA


     
  2. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    270360/30=90678.667 ?????????? Mh!..
     
Loading...