Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Bila safari zangu za nje mngekufa njaa..." - JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Good Guy, Jul 2, 2011.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Juz niliposikia JK anakwea pipa kwa mara nyingine nikakumbuka kipindi cha uchaguzi alipokua Urambo Mashariki na Magharibi akiwanadi wagombea wake Sitta na Kapuya alisema kwa mbwembwe kwamba anawashangaa wanaobeza safari zake za nje akisema "Ninapokwenda nje naenda kwa malengo siendi tu. Siwezi kukaa tu ikulu jijini dar es salaam kuangalia 'uzuri' wa mke wangu Salma... Hapana lazima nikutane na watu huko huko walipo!" duh kabla ya kuendelea hivi hali ya uchumi ilivyo na mengine yote unaweza kuitisha umati wa wa2 unawaeleza kuhusu mke wako kweli?kama haitosh akaendelea
    "...hivi ningekaa pale ikulu nikamwambia 'mama salma umependeza' huenda wengine 'mngeshakufa kwa njaa' bila mimi kwenda nje wajapan wangejuaje..."
    kha aise i was speechless and wondered how tha heck people were able to tolerate even one more word tena kwa furaha na vigeregere! Yuko zake sasa hivi ana make posho 2 huku walala hoi tuna sota na umeme na bora viongozi wetu
     
  2. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamaa ana kichwa kigumu sana eti
    hawezi kusoma nyakati

    sasa hivi baada ya kuzidiwa nguvu na mitandao wanasema wameruhusu
    uhuru wa habari mbona magazeti hayako huru na serikali imekalia taarifa nyingi tu
    kwa mfano mpaka sasa tumeshatumia kiasi gani kwa safari za kikwete toka aingie madarakani awamu ya kwanza
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mtu ambaye ni mtawala lakini hajui kwa nini anaomba omba na hana sababu lakini ni omba omba lazima kumuonea huruma .Ushabiki wa watanzania kutokuwa serious unaligharimu Taifa .JK hakuwa mtu wa kuwa Rais wa Tanzania huu ndiyo ukweli .
     
  4. R

    Radi Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu nimemekuelewa ila huyu ****** sio siri ni bomu,Nchi yetu ilivyo tajiri lakini yeye anaona ni bora kutembeza bakuli kila kona.,,His hadsome but shame on him"Afadhali hata fisadi Lowasa kuliko mnywa kahawa.
     
  5. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    May be our president has a point
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Well, as long as NEC declared that he is our president for the next five years, and we decided to keep quiet (unlike our neighbors in Kenya) we got to live with him; whether we like it or not. Let him go wherever he wants, and of course we will always foot the bill.
     
  7. 911

    911 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Baba Chakupewa!
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huwezi endesha familia kwa misaada hata siku mmoja huku ukitegemea kuendelea hii ni ngumu mkuu wetu wa nchi ni marehemu ambao tuna ndani ya nchi bongo zao zilishakufa zamani kilicho baki nilini tutawazika.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sikio la kufa...
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wakulaumiwa sana ni watanzania, mgombea anasifu kuombaomba, wao wanapiga vigeregere. Nani mwenye tatizo hapo?
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu basi tu hamna jinsi,ila huyu m2 ni mzigo wa nchi hii,safari zimeshagharimu mabilion ya fedha lakini hatuoni hata tunda lake moja! Anachojivunia kuhusu safari zake ni zile net alizoleta,seriously nets huku umetumia bilions. Takwimu zaonesha ndo 'rahisi' wa E.africa anaeongoza kwa safari za nje,kuzidi hata mawaziri wa mambo ya nje ambaye kazi yake inamtaka asafiri mara kwa mara! F***k this! 2015 hamna kufanya makosa!
     
  12. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwake ndo anaamin huo ndo uamuzi mgumu aliochukua. Anyway ila ninachoamin ni JK kavunja record aitakaa itokee tukapata mbu***mbu kaa yy even 100yrs to come
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Waswahili wanasema AKUTUKANAYE HAKUCHAGULII TUSI...KWAHIYO SISI KUISHI KWETU KUNATEGEMEA PRESIDA WETU KUTEMBEZA KIBABA NJE???TWAFWA KAKWELI TZ
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,314
    Likes Received: 8,939
    Trophy Points: 280
    "Kila nifanyalo mie..."
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa nchini basi tuu, ila tumuache asafiri amekutana na waziri wa UK amejadililina naye kuhusu fedha za rada na kukubaliana kuwa waendelee kuishawishi BAE irudishe chenji serikalini kumbukaka kuwa MEMBE alienda huko, baadaye kamati ya BUNGE ikiongozwa na NGUNGAI leo RAIS issue ni hiyo hiyo ambayo fedha zake walisema hazina utata ni safi tungekufa njaa kwasababu mbolea ipo juu bado tunategemea jembe la mkono,uongozi hauleweki nk hizo nchi ambazo raia wana kufa kwa njaa ni sababu marais wao hawasafiri sana au ?? na nyie watu wa Tabora angalieni vya kushangilia " NCHI HII NI MZIGO "
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo bakuli analotembeza kila kukicha linakaribia kutoboka.
     
  17. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani huyo jamaa aliyekuwa anatamka hivyo ni rais je wanchi gani nisaidieni? me rais wangu yupo very active dr.slaaa
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Rejea pale alipoulizwa kuhusiana zile ahadi alizozitoa 2005 ya ajira kwa vijana mbona hakuna? Akajibu kwani hamuoni sasa hivi kila kiongozi hapa bungeni ana House girl?
     
  19. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa ndugu yangu,nakubaliana na wewe asilimia mia,watanzania na tume ya uchaguzi kumchagua Kikwete kuwa rais ni kosa ambalo tutalijutia maisha yetu yote,KUMCHAGUA KIKWETE KUWA RAIS WATANZANIA TUMEINGIA CHOO CHA KIKE.
     
  20. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Net zenyewe zinapunguza nguvu za kiume.Ndugu zangu watanzania vitu vya bure vina madhara makubwa sana tukubali tusikubali huo ndio ukweli.
     
Loading...