Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikra Imenifunga Mwenzenu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Aug 11, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nina Gf Wangu(anajitegemea) Ambaye Kiukwel Ninampenda Sana Na Ndio Maana Hata Aliponizuia Kuwa Nisimwage Wino Mpaka 2we Ktk Ndoa kwa Kuwa Yeye Ni Bikra Na Hakuna Anayeistahl Mpaka Yule Atakayemuoa(mimi),
    Mzee Nikanywea Na Ku2lia

    Ila Maisha Ya Mahusiano Haya Kiukwel Naish Kimashakamashaka Hasa Ukizangatia Nampenda Halafu Mwisho Wa Siku Nikapigwa Pilipili Ya Macho
    Na Hyo Bikra Yake kama Mwana jf Fulan Hv.
    Huyu Gf Mimi Ni Mwanaume Wa Pili Anadai Wa Kwanza Alianza Nae Mahusiano Toka Shule Na Wakadumu Kwa Miaka Miwil Kisha Wakaachana
    Ingawa Anadai Nae Hawakuduu Nae.

    Wajamen Naomba Msaada Namna Ya Kumjua Mwanamke Bikra... kwani Nimechoka Mwenzenu Na Hizi Propaganda Zake

    Suala La Pili Ni Kwamba Huyu Gf Wangu Kila Wiki Anavaa Nguo Mpya Vlievile Hata Kichwan Yaan Ni Bandika Bandua Fashen Za Nywele After 2 Wiks
    (najua Mshahara Wake Haukiz Mambo Yote Haya)

    USHAUR WAJAMEN PLZ MWENZENU NIMEFUNGWA!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    m-bake! ! ! ! !
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Jiengue mwaya kuna mtu anamgaramia na kumnyuka!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Kweli umefungwa macho na neno bikra.

    Jaribu kufanya uchunguzi ili kubaini anapata pesa wapi za kufanya hayo mambo yote.

    Lakini kwa mazingira hayo ina onesha kabisa siyo muaminifu kwako kwani matumizi yanatakiwa yaendane na kipato.

    Kwanza wewe unatakiwa umuulize pesa ana pata wapi
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    mmmmmmh
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi unajua maumivu ya kuwa mshika pembe wewe???

    Bora 'Liwalo na Liwe' - source Pinda.

     
  7. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nahisi amekuwafa wewe wakuzugia aka wa kuuza sula
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kongosho Ushauri Wako Ndo Huo?
    Dah!
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anakuona zoba huyo,piga chini.
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    yaani Roho Inamung'unyuka Mwenzenu
    Hasa Ukizingatia Nampenda Sana Huyu Gf!
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dah!Kweli Mwanangu Nitafanya Uchunguzi Ila Roho Inamung'unyuka!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahah wewe mwanamke wewe!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mh!Kumbe Mimi Mshika Pembe?
    Asalaleku Walah!...mapenzi Haya!!?
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aaash! yaan Yamekuwa Hayo?
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wengi Wape!
    USHAURI WENU NITAUFANYIA KAZI MPAKA NIFANYE UCHUNGUZ MAANA HAIWEZEKAN JIBABA Nijitume Kwake,Kumbe Naonekana wa KUZUGIA/MSHIKA MAPEMBE

    Ila Nasubiri Wadau Na Ushauri Zaidi Tafadharini!
     
  16. phina

    phina JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha kum-treat like she is special.deal nae kwa makini kama ni mwanake mwingine yeyote-siku utakapoipata hiyo bikra ndo uchekelee!!wanawake bwana..mungu mwenyewe anajua!
     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    U Mean Nami Nimfanye Wa KUZUGIA/MSHIKA MAPEMBE?
    Nimekusoma Mkuu...shukran!
     
  18. andate

    andate JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mwanamke bikra hafanani na maelezo uliyoyatoa hapo. huyo anakudanganya. lakini utajua tu ukweli muda si mrefu haswa ukifanya uchunguzi makini.
     
  19. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mmmmh..unaibiwa hivi hivi..
     
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ushauri wa humu jf changanya na wako utapata jawabu. Ila ukiambiwa m-bake nawe ukafanya hivyo hata mahakamani hutotuona asilani. Stay safe.
     
Loading...