Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kuuza vyombo vya majumbani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Mar 11, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau wenye kujua biashara hii naomba watujuze undani wake, naona inawatoa watu wengi.
    Kuna vitu vya lazima vinunuliwe mf. Glass, vikombe, vijiko, sahani, masufuria, mabeseni, ndoo, majagi n.k

    Naomba kufahamu yafuatayo:
    Je mtaji wake ni kiasi gani?
    vitu vinavyotoka sana ni vp?
    Vitu gani vya kuzingatia ili uifanye biashara hii kwa ukamilifu?
    Asanteni
     
Loading...