Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kusafirisha mahindi kwenda kenya

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by DA HUSTLA, Mar 10, 2012.

  1. D

    DA HUSTLA Senior Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Jaman wadau nisaidien,hivi biashara ya kusafirisha mahindi kwenda kenya inalipa kwa mchanganuo upi?iko vizuri?maana naona wa2 wanaichangamkia sana.
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Subiri msimu ujao, kwa sasa umechelewa sana!
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Lakini hebu tuelimishane..............unatoka na mahindi hapa hadi Kenya ina maana unawafaidisha wao mara 2; pumba na unga............nimekuwa nikiwaza moyoni kwanini mtu asisage unga ndio upelekwe huko? ma unga hawanunui ? ama mahindi ni kwa ajili ya kitu kingine na si chakula kwa binadamu?

    Naendelea kuwaza ;.......lakini hainingii akilini kubebelea mahindi kutoka hapa mpka Somalia; kenya...........south sudan!
     
  4. D

    DA HUSTLA Senior Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Jaman me nimeulizia/nimelenga kuhusu faida iko vip?yaan nahitaji kujua mchanganuo mzima kuanzia gharama za usafiri,mzigo,ushuru na bei za soko la huko
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni kweli kabisa, C C hapo wanao faidi ni wakenya na si watanzania, mtu anauza gunia moja 100000 anaona amewakamata sana kumbe yeye ndo ka kamatwa,

    NA KUNA VITU VINGI SANA TUNAUZA KUWAFAIDISHA WENGINE

    1. NG'OMBE- TUMEKUWA TUKISAFIRISHA NG'OMBE KWENDA KOMORO, KULE NDO WAO WANAFAIDI SANA NA SI WATANZANIA
    -Ngozi
    - kwato
    - mifupa
    - Damu
    -pembe
    -Nyama

    2. Kwenye mahindi ni hivyo hivyo, na mazao mengine,

    BIASHARA YA KUONGEZA THAMANI HATUTAKI TUNAONA NI NGUMU NA INAHITAJI AKILI NYINGI BORA TUFANYE BIASHARA ISIYO HITAJI KUTUMIA AKILI NYINGI,

    Wakenya wanasomba mahindi kutoka Tanzania wanayakoboa, wanayasaga and then wanawauzia hadi Mashirika ya Umooja wa Mataifa kama UNHCR, NA WFP, NA UNGA MWINGINE KUUZA SOUTH SUDANI NA SOMALIA, NA MASHUDU HUWAUZIA WAFUGA NG'OMBE HUKO KENYA
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Bei ya mahindi miji ya Kenya ksh 2300 hadi 2700 gunia la kilo tisini. Sawa na tsh 46000 hadi 54000. Inalingana vipi na bei kibaigwa?
     
  7. IzeGREAT

    IzeGREAT Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    ...nakubaliana na mdau Chasha hapo juu,kiukweli Watz ha2naga mpango wa kuangalia end point ya v2vingi2navovifanyia kazi,always2ko afta easy and fast money jst lito enaf2make ze ''..DAY GO ON BKOZ2MORO WE GONA HAV LIKE2DAY'S BREAD...'',ukiongelea suala la Wakenya linatia hata hasira ukiona bidhaa zilizotoka Tz ila zina machata ya Kenya..,siongelei Mount Kilimanjaro ambayo2lishaibinafsisha na kuiharalishia Kenya miaka miiingi ilopita,NAZUNGUMZIA MAZAO YA KILIMO,kama vile Unga,Kahawa/Coffee,etc...,

    ..''TATIZO NI JINSI2NAVYOLELEWA BILA ELIMU YA JUU YA PESA KTK FAMILIA/SHULENI/VYUONI AU NI UJINGA WE2WA KUTOTAKA KUJISUMBUA VICHWA KUFIKIRIA MBALI!!!???....''
     
  8. D

    DA HUSTLA Senior Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Asanteni wadau,kidogo nimeanza kupata picha halisi.
     
  9. D

    DA HUSTLA Senior Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nimekupata mkuu
     
Loading...