Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ni matangazo ila Tigo this is too much!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by B.O.G, Apr 7, 2011.

  1. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo miongoni mwa watumiaji wa mtandao wa tigo ila hakuna kitu kinachonikera kama hayo matangazo yao wanayo tuma kila wakati.na ni yale yale yanajirudia na wengine ni airtell hawana ubunifu wowote katika matangazo yao.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tigo wanaongoza kwa kutukwaza na hayo matangazo.
     
  3. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    jamaa hapo umeongea,yan tgo ni upuuz m2pu kila wakati msg ukicheki tgo wame2ma.,wanabore sana
     
  4. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inakera zaidi matangazo hayo yanapotumwa usiku wakati umejipumzisha.Unashituliwa na simu unapoitizama ni sms ya
    matangazo w
     
  5. k

    kituro Senior Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukitaka kujuwa kuwa tigo wanabidii ya kutuma sms kopa muda wa maongezi, utatumiwa sms nyingi sana hata kama umekopa shilingi 200. wao wanatuma sms bila kuchoka na wanabidii kweli. na utatamani kuzima sim.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nakerwa hata napompigia mtu sim,haswa nikimkosa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru kwa kuliona hilo binafsi ninakerwa sana tena sana leo katika dakika zisizopungua kumi nimetumiwa msg 10 kutoka tigo
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    hilo la zain, ''kama umeupenda wimbo huu bonyeza nyota'' I hate these noise
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu unaweza kuwa una ishu ya muhimu unasubiria unasikia msg zinaingia mfululizo ukiangalia unakuta ni msg za tigo inakera kweli
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yaani umenigusa mimi hawa tigo siwapendi kabisa yaani wanakera mno na hizo msg zao

    Zain pia na kama umeupenda wimbo huu bonyeza....utakuwa wa kwako.... inaudhi msno tena sana
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ukiwa na Tigo ukatumia credits zikifika below Tsh 50/= utajuta!
     
  12. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    achaneni na mtandao wa kidenti ,ndo gharama ya kuwa na mtandao wenye coverage mwisho mlandizi, mtalalamika sana njooni kwenye mitandao ya ukweli vdcm
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hivi hii tigo ni chakula gani? Nasikia inaliwa na inapendwa sana mjini
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bila shaka mpenz wako!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    crap kubwa.
     
  16. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamia airtel!!!!!:love:
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tigo.
    .
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tigo kwamatangazo sijui salio liko vip au unadaiwa sijui nn. nadhani nina mpango wa kuuhama mtandao wa tigo!
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tunashkuru kwa kupata malalamiko yenu, na tunafurahia kuona vijana mnatoa madukuduku yenu kwa uwazi namna hii. acha niwasiliane na wahusika ili hili tatizo litatuliwe haraka iwezekanavyo. count on me! nipo hapa kwa ajili ya kutetea haki za wanyonge. msichoke kutupatia malalamiko yenu kuhusiana na lolote ambalo linawakera hapa TZ.
    asanteni kwa ushirikiano.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wenzio tupo serious hapa.
    Utakula fimbo hadi usahau jina lako.
     
Loading...