Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beware of jamii forum addiction!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by valid statement, Aug 18, 2012.

  1. v

    valid statement JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ukizoea sana Jamii Forum, unakuwa mtumwa. Kila mara unatamani uwe online
    jf.jpg
    mpaka chooni ???
    391487_503699282976980_1643534000_n.jpg
    Kipindi cha mgawo wa umeme hiki,duuuh..
    426931_485092741504301_706491114_a.jpg
    kuna wanaopost hata wakiwa wagonjwa kitandani
    Mwenzenu naumwa, ndo naingizwa OPD

    255229_486270228053219_1814429718_a.jpg
    Wanafunzi nao wako bize, sijui wanasomaga saa ngapi??
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Ukizidiwa muone Dr MziziMkavu akusaidie kwa kukupatia kwato za punda kujifukiza uchi kisha kujipaka samli mwili mzima kwa siku saba huku ukilala kwenye mkeka katika siku hizo saba. Ukimaliza dose hii addiction ya JF itakuwa haipo tena :majani7:(nasikia wengine wamewapa watoto wao majina toka jamvi la JF pia :) kwa wanawake jina ambalo liko very popular ni Afrodenzi na kwa Wanaume ni MziziMkavu)

     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Tiba za hospitali hii mzuri sana. Nangojea siku ya kuambiwa nikafukize nywele za farasi in Rome, afu nikalale Ngorongoro for a week. Ntachangisha familia, hehehe
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Hongera nice post on JF addition, kumbe tuko wengi! Nitapunguza
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Hahahahah lol! kwani wee unasumbuliwa na ugonjwa upi? maana magonjwa mengine ukienda huko unaweza kuzidiwa badala ya kupata ahueni :):)
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hapahapa syndrome. Hii nahisi tiba yake ndo hiyo aisee. Labda nimalizie na deep tissue massage after a sauna bath.
    Zidumu tiba za MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    We tafuta ban za vipindi vifupi ! Poooooaa !
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280

    Hahahahaha lol! nimecheka sana aisee Best...Ugonjwa huu mbaya sana inabidi uwe na Dr MziziMkavu 24/7 halafu unaambukiza vibaya sana. Hivyo inabidi utengwe mpaka utakapopata ahueni.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Thanks best, nice song.
    weeh chekelea tu, likipita bakuli la matibabu usijikaushe. Ujue linakuhusu kwa hali na mali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Mie na weye tena Best!!! Wala huna haja ya kupitisha bakuli nitumie tu hiyo bill :):) mie nitachakarika nayo kivyangu vyangu...Eid el Fitr

     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    :flypig:Hivi unajua mie sitaniwi best! Ngoja nilete quotations 3 za sirikali. Dr mwenyewe kasepa bila kuongezea prescription walau ya kasafari ka hot air balloon! Sijui kaanza mgomo:loco:
    enjoy ur Eid best. Leo siendi kudoea pilau, napika mwenyewe
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Hongera zako Best najua jikoni uko fit sana kwa kila mapishi...hivyo pilau itakuwa bomba ile mbaya. Kuhusu quotations usiongeze cha juu tu lol! Dr usiwe na wasiwasi naye atakuponya tu huo ugonjwa mbaya wa hapahapa syndrome.
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utapigwa ban leo,kesho unaruka na new ID!
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ni hiyo ndo addiction yenyewe sasa.
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dah, zote kali, zaidi huyo jamaa anaye tanua mdomo kama rababendi.
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yaani Nina kazi ya office nimeilaza wiki nzima sababu ya hii ki2. Kesho kazi inatakiwa NA nimekamilisha only 15%. DAMN
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    umejuaje yupo fit jikoni? Watu mpo fasta humu ndani?
    Nipeni tricks na mimi nijiopolee angalao@Preta japo najua hajui kupika, labda kichemsha tu.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Sikasema jamani anatayarisha pilau badala ya kwenda kudoea? Kwa maoni yangu anayejua kukaangiza pilau lazima atakuwa fit jikoni kwenye mapishi mengi. Mie pia ni mpishi mzuri lakini sijui kukaangiza pilau maana ile process kuanzia 1 mpaka 10 naona ni karaha hivyo wala sitaki kupoteza muda wangu kuzijua hizo process.

     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mingine hiyo
    [​IMG]
     
  20. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kama ebola vile!
     
Loading...