Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benki ya Posta!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Dec 18, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Heshima wakuu! Naomba msaada kwa yeyote anayepata huduma za kibenki na benki ya posta, je huduma zao ni nzuri? Maana nimechoshwa na foleni za nmb.
     
  2. K

    KIBE JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi ni mteja wa bank ya posta na nina akaunti bank ya posta. Ukweli ni nzuri na haina foleni hawana longo longo, titizo lipo kwenye mikopo mkopo ukiomba hadi kuupata mwezi mzima upite ndo uupate wakati bank nyingine mfano crdb ukimaliza taratibu zote leo keshokutwa mkopo wako unakuta umewekewa pesa yako.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    benki ya hovyo
    1. Very poor customercare
    2. Ukifungua akaunti tegemea kupata atm card baada ya miezi sita
    3.mkopo ni hadi upitishe mshara mmoja kwao
    4.uzuri wao hawana foleni ndeeeeeeeeefu km nmb na crdb
    5.hawapo mikoa yote na baadhi ya mikoa waliopo hawana ATM mashine so ukisafiri mikoani cha kufanya ni kuchek kwanza kama atm ipo ili uchukue mzigo mapema. Mkoa mmoja wapo wenye tawi bila atm ni Iringa
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo bank ya ajabu kuliko bank nyingine kwa sababu:-


    1. Mtandao wake ni mdogo yaani kimatawi, mfano D'Salaam wapo Kariakoo, Posta yapo matawi maawili na Mwenge. Arusha ni Posta Meru na tawi lingine karibu na Clocktower. Hawana ATM za uhakika na kama zipo speed yake ni slow sana.
    2. Huduma duni kuanzia mikopo mpaka ufunguaji na upatikanaji wa ATM zao.
    Siyo bank ya kufungua akaunti heri ubaki huko huko NMB wana NMB Mobile ambayo ni simple kuitumia kwa kila mtu. ATM zake zina speed na nyingi kiasi. Vumilia foleni ya mwisho wa mwezi au kafungue CRDB lakini usiende NBC nao ni wale wale.
     
  5. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nadhani kwa bongo, benki inayojitahidi angalau ni CRDB pekee, zingine ni kizunguzungu ndugu yangu
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Baki NMB, hii si benki, ni mfano wa benki!!
    Nilikwisha tupa kadi yao kitambo!!!
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    tulia nmb au fungu a/c nyingine mfano crdb..benki ya posta ipo ipo tu,usijiunge nao kabisa!.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa ushauri, kufungua akaunti benki ya posta "no", nitavumilia nmb au crdb!
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ulifanya kosa, kwa sasa siyo bank mbaya tatizo lake kuelemewa na wateja wengi kuliko uwezo wake ambao wengi hawaendi banki zaidi ya mara mbili hususan mwisho wa mwezi.
     
  10. P

    Puza Senior Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi naona haya ni mapungufu ya benki hii.
    1.Poor customer care hasa sehemu za maulizo
    2.ucheleweshaji wa atm card tena ni kero kubwa kwa walio wengi
    3.sio wabunifu na hata baadhi ya vihuduma wanavyoiga wanashindwa kuviendesha kwa ufanisi
    Kiukweli kama mahitaji yako ya kibenk ni ya kawaida kuweka na kutoa pesa utapa unafuu kwa haya
    1. huku foleni sio tatizo
    2 makato ktk ac sio mengi yanaridhisha
    4.matumizi ya atm za umoja switch ambazo nawe ni shahidi kwa wingi wake
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hivi nani Meneja Mkuu wa benki Ya Posta? Yule mzee Kihwele alishastaafu au bado yupo?
     
  12. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Nilijaribu kutoa pesa pale Arusha kwa ATM yao, niliingiza kadi mara 3 na kila saa inasema "error", amount niliyokuwa nachukua ni 150,000 kutoka kwenye VISA Card yangu! Nilingia ndani na risiti za kukosa hela nikaambiwa sijakatwa hela, few days later nikiwa safarini (nje ya nchi) nikagundua kwamba akaunti yangu imekuwa deducted (from same ATM)!! What i did niliporudi Arusha after few months nikaenda tena pale na risiti zao pamoja na bank statement yangu inayoonyesha deductions....HAWAKUWA COOPERATIVE, Mwishowe nikaona niaachane nao, since that day nimejaribu kuitafiti nikagundua kuwa NI BENKI YA KIJINGA!! Usipoteze muda wako kufungua akaunti pale....huduma zao ni mbaya na hawana wataalamu! Hata kukiwa hakuna foleni bado wapo too slow, bora huko huko NMB!!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    vipi kuhusu Barclays na Stanbic?
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ile barclays ya kibongo mmh! stanbic matawi ya juu!
     
  15. M

    Mawazo1109 Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Of course hawana foleni ndefu kwa sababu hawana wateja. Na hawana wateja kwa sababu ulizozitaja.
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    tpb popote
     
  17. P

    Puza Senior Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niliomba waniunganishe nimejaza fomu ni mwezi sasa bado cjaunganishwa na huduma
     
  18. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Foleni sio tatizo na ATM sio tatizo sana (Stanbic), mikopo faster labda issue interest rates, tatizo labda ni makato ya mwezi na kwa huduma zao kidogo ni juu zaidi ya bank nyingine!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    si kweli.
     
  20. P

    Puza Senior Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari ndo hio mpaka leo hawajantumia hizo pin ili nianze kutumia.what i ve to do?
     
Loading...