Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya taifa tanzania

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Jul 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: Kibonzo gazetini leo (modified)

    Mwalimu: Wanafunzi, rangi za BENDERA ya Taifa la Tanzania ziko ngapi?
    Mwanafunzi: Nne!

    Mwalimu: Zitaje.
    Mwanafunzi: Kijani, Bluu, Njano na Nyeusi

    Mwalimu: Rangi hizo zina maana gani?
    Mwanafunzi1: Kijani ni ccm.. hapana, ni Kilimo

    Mwalimu: Mwingine?
    Mwanafunzi 2: Njano ni TLP.... hapana, ni Mali asili

    Mwalimu: Enhee, mwingine?
    mwanafunzi: Bluu Chadema, hapana ni maji ya maziwa, mito na bahari

    Mwalimu: Iliyobakia?
    Mwanafunzi: Nyeusi ni TANESCO, apana, ni GIZA.
     
  2. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyeusi ni Tanesco..hapana ni Gizo iko so spot on!
     
  3. h

    heriedo Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyeus gizaaaa
    dogo yuko sahihi kabisa. Nampa big up
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Imetulia!!
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nyeusi ni TANESCO, hapana ni Giza, huyo dogo mtumeni kwangu nimzawadie pipi.
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...