Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BENDERA ya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Mar 11, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    KWENYE WEBSITE YA CCM KUNA HII BENDERA AMBAYO INAPEPERUSHWA NA UPEPO,
    LAKINI CHA KUSHANGAZA NI KWAMBA ALAMA YA JEMBE NA NYUNDO VIMESIMAMA NGANGARI KINOMA.
    [​IMG]


    SOURCE: WEBSITE YA CCM
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sumbalawinyo hata sijaelewa unamanisha nini fafanua tafadhari angalau na mie ni-coment
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anamaanisha kwamba ilitakiwa jembe na nyundo kama vipo pamoja na bendera vipeperuke pamoja inaonekana mtengeneza site ameungaunga kwenye kuiweka hiyo bendera manjonjo ya kupepea!!!
     
Loading...