Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya CHARIOT - Mitsubishi Grandis

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dr. Chapa Kiuno, Feb 16, 2010.

  1. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, naomba mnijulishe bei ya Mitsubishi Chariot grandis kuanzia engine ya 2000 na kuendelea. Ikiwa used n ikiwa mpya...


    Aksanteni.
     
  2. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Angalia website za japan kama tradecarview.com n.k for estimates. mi nilinunua mwezi uliopita imetembea 81,813 km ya mwaka 2001 kwa CIF 2800 Dar es Salaam
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wakati huo huo ukilinunua ujiandae kufunga ndoa ya kikristo na gari hilo,kwani halinunuliki...Mengine ambayo yanaweza kuwa wife ni Subaru,Honda Civic,Nissan X-trail,Toyota Maxima na Toyota Lucida etc...
     
  4. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mkuu? mbona unanitisha???
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu sikutishi ila ndio reality... Ukilinunua utakaa nalo mwaka mmoja baada ya hapo ndio litanza matatizo haswa kwenye control box na pia linapenda kunywa Mafuta ambayo hayana zebaki yaani UN-LEADED sasa kwa haraka haraka ni Fuel station chache ndio zinatoa mafuta hayo... hivyo kazi itakuwa kubwa... ukizingatia kuna haya mafuta yaitwayo CHAKACHUA... Yaani mchanganyiko wa Petrol na Kerosine ndio umeshamiri hapa Tanzania. sikushauri
     
  6. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah! Nashukuru sana kwa kunifungua macho mkuu! Ss nikigeukia kwa RAUM je???
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Raum ni nzuri sijasikia matatizo yake...
     
  8. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    we buy cars for own use, also kuharibika kwa gari kunategemea matumizi binafsi kwani tunaona chariot kwenye net zimetembea mpaka 190,000 kms na still zinauzwa. uliposema mwaka mmoja sijui ulimaanisha nini? you will never be able to get a car of which you can stay with it forever.

    chao
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pastor: Ok now you are Wife n Husband... Kinanda... Pooooroompoo... Pooooorompooo... Porompompomporoporompopoooooooooooo...X30000000 Wedding hymn... Ha ha haa
     
Loading...