Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC hawakujua kama Bob Mugabe naye alikuwepo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Dreamer, Nov 6, 2010.

  1. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetembelea website ya BBC kutaka kujua umaarufu wa Tanzania kwenye matukio ya kimataifa. Nimeshangaa hakuna taarifa hiyo. Lakini endapo watajua Robert Mugabe alikuwepo nina uhakika watatafuta namna ili iwe news kubwa kutoka Africa!

    http://www.bbc.co.uk/

    My take:

    Tanzania si nchi maarufu duniani ukiachia mbali kujulikana zaidi kwa kuomba vyandurua
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mabingwa wa uchakachuaji dunia itajufunza nini kwetu.
    Naona baada ya JK anafuata Mugabe kuondoka uwanja wa taifa apa
     
Loading...