Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bavicha hiyooooooooo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Scolari, Feb 25, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waungwana wakati vijana wa vyama vingine wakiwa hoi, Baraza la Vijana la Chadema BAVICHA leo limefungua rasmi ofisi zao zilizopo mtaa wa Togo Kinondoni. Hii ni ishara ya vijana hawa kuendelea kujiimarisha kisawa sawa na hii ni hatua muhimu katika mapambano.

    Pongezi za dhati kwa hatua hii BAVICHA.
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kinondoni tena????
    Hebu tafuteni maeneo mengine, tumeshawachoka huku kwetu!!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana vijana!!!
     
  4. DIALLO

    DIALLO Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    ongereni sana ila iwe tz nzima na haswa zile sehemu ambazo upinzani ni mgumu
     
  5. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenu!!!!!!

    Kwenu na nani?
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bigup Bavicha, but unatakiwa uweke picha hapa 2shuhudie maswaga ya bavicha koz kuna wa2 humu wa chama cha baba mwanaasha huwa hawaamini mpaka waone.
     
  7. M

    Mayuka Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana vijana mapambano muda wote! Viva Chadema.
     
  8. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Umewachoka wewe na nani.... mkeo??
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mambo ya mke hapa yanatoka wapi? Jadili kilichopo!
     
  10. p

    pilu JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeibeba kinondoni mgongoni mwako?
    Kinondoni ni yako?
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Watafute maeneo mengine, siyo kila ofisi ya CDM iwe kinondoni.
     
  12. p

    pilu JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huna adabu!
     
  13. p

    pilu JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We ni nani hapo kinondoni na unamamlaka gani?
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kila mtu ameshachoka kuisikia CDM kinondoni kinondoni...kama Kodi za pango za maeneo kama Ilala zinawashinda, tuambie tutawachangia
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu unavuta shuka wakati kushapambazuka? tene kwa taharifa yako mwaka 2015 ilo jimbo linachukuliwa na CDM
     
  16. p

    pilu JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka ushahidi wa kuonyesha kua kila mtu amechoka kuisikia Cdm kinondoni, plz!
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kukusaidia..majimbo ya Kawe na Ubungo yapo chini ya CDM
     
  18. p

    pilu JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni hatua nzuri!
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hilo nalijua....ndiyo maana nakuambia uchaguzi ujao tunalichukua ilo jimbo la kinondoni kiulaini kabisa! chezea cdm wewee
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kinondoni kwenu? umeonyesha utoto wa hali ya juu, nyie ndio matapeli mnaowauzia watu mskiti kwa kudanganya ni nyumba ya urithi.
     
Loading...