Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Batch ya kwanza yatolewa hlssf.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NEEMA MWAIPUNGU, Oct 24, 2012.

  1. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sasa batch ya kwanza imetolewa hapa na ndugu zetu hawa hivyo check kama jina lako lipo kama halipo basi subiri batch ya pili na ya tatu Home!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona wametoa cku nying hvo?
     
  3. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya wengne walikuwa hawajui !
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Batch ya pili walisema wanaitoa leo.
     
Loading...