Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

basi wewe ni mtanzania....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Jun 12, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiwa kama mtoto wa kitanzania kati
    ya haya hujawahi kufanya hata moja?
    1. Je hujawahi kujisuguli chupi ukiwa
    unaoga badala ya brash?
    2. Hujawahi kucheza kibaba au
    kimama? 3. Hujawahi kusingizia unaumwa ili
    usiende shule?
    4. Hujawahi kulilia nguo za sikukuu
    wewe?
    5. Hujawah kugoma kuoga?
    6. Hujawahi kulilia soda ya mgeni? 7. Hujawah jifutia kamasi shati la shule
    wakati upo primary?
    NAJUA KATI YA HAYA KUNA ZAIDI YA 1
    AMBAYO UMEWAHI FANYA. Basi ondoa
    shaka wewe ni mtanzania halisi...
     
  2. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Hujawahi kauka ni kuvae/wash and wear basi si mtanzania.
     
  3. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe, hiyo ya kwanza mbona mimi nafanya kila siku. Chupi niliyovaa ndo brash yangu. Naipiga Mshindi kwanza then naisukumia detol ili initakatishe poa, then naisuza na kuianika tayari kusubilia round nyingine
     
  4. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amaizing
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    kama hujawahi kudondoka kwenye mti....wewe ni msomali.....
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kupita njia ya kipori tukiwa primary ili tuokote mabibo, furu, ukwaju na mabungo! lol, mashati ya shule yalikuwa yanakoma, tulikuwa tunadundwaje sasa na mama?? nawasalimu wote mliosoma mlimani primary enzi za mndolwa! naimisigi sana ile shule!
     
  7. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    wengine hadi sa hizi bado tunavifanya hivyo, chezea 21 century wew..
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    8. kuramba kamasi wakati wa utoto.
     
  9. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula kwa jirani, tena ucombe wapike ubwabwa na maharage
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kupeleka kuni shuleni.
     
  11. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mate yananitoka
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hujawahi kutoka na mfupa wa paja la kuku na punje za ubwabwa hadi nje kwa wenzako na kuanza kuwaringishia?
    Doridori dori samwela!!
    Si Mtz wewe.
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa nilivokua darasa la kwanza na la pili nilikua sipendi shule hivyo nilikua najisingizia ugonjwa kila wiki..darasa la tatu ndo nilianza kupenda shule baada ya kuona mwalimu akifundisha naelewa..
     
Loading...