Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basena out Simba SC

Discussion in 'Sports' started by Mwanagandila, Nov 1, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Klabu ya simba leo imemfuta kibarua kocha wao Moses Basena baada ya kufungwa na Yanga bao 1 - 0 katika mchezo wa ligi kuu.
    Aidha pia Emanuel Okwi na Godfrey Kaburu wamesimamishwa na uongozi huo kwa mda usiojulikana
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu? Kwahiyo kipimo cha ubora wa kocha ni kufungwa au kufunga Yanga?
     
  3. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MWAGA SOURCE MKUU,Mana mimi ni mdau wa Mnyama na hakika siku ile ilituumiza sana ma fans wa Mnyama jamaa alikua anakosa magoli ya wazi
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tena ni upuuzi usio na mipaka ndio maana mimi bana hili soka la kariakoo sina nalo mpango
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo atakae kuja akifungwa na Coastal Union je?
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    kama hii habari ni kweli basi ushahidi unazidi kuongezeka kuonyesha kuwa "maswahili ni mswahili tu"!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wao Rage ndo anavyo pima wakiifunga Yanga kocha hajachuja
     
  8. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Source ni uongozi na wachezaji, na leo jioni timu itafanya mazoezi chini ya kocha wa muda Selemani Matola.....
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbona Man6 hawakumfuta SAF walipozabwa na Manshite?
     
  10. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndio hapo sasa, inaonekana hata ijumaa ikifungwa na moro united watamfukuza na Matola?;)
     
  11. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku mkijua kinachosababisha Simba kufungwa na Yanga, timu ya Taifa itafanikiwa kushiriki kombe la Mataifa Huru Afrika na fainali za Kombe la Dunia. Kwa hali hii mtaendelea kufungwa mpaka mkome ubishi.
     
  12. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tatizo Rage anachanganya siasa na mpira, Basena ana makosa gani katika mechi ya jumamosi? Ikiwa wachezaji wenyewe ndio walikosa magoli ya wazi na mabeki wakatoa boko kwa Mwape akawafunga....
     
  13. Ditto

    Ditto Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inahusiana vipi na jukwaa la siasa? Mods embu iondoeni hapa..
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata akija Morin-ho ni yale yale
    Viongozi wa timu ili waendelee kuwepo madarakani shurti waifunge Simba/Yanga
     
  15. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Basena amejiharibia mwenyewe. Alipanga timu mbovu na fomesheni mbovu. Iwapo angepanga timu vizuri Yeboyebo wangelala mapema sana. Huyo Okwi nasikia ni rafiki sana wa Ridhiwani na amekuwa akimpa pesa nyingi ili anapocheza na Yanga asifunge magoli. Mwenye taarifa zaidi kuhusu huyu dogo atumwagie.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa Simba Rage ni mwanasihasa ndo aliye mtimua kocha Basena
     
  17. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    If so, Uongozi wa Simba ni wapuuzi, washenzi, wehu na wanaharibu timu....shame, shame, shameeeeeeeee.............Rage tutolee kijani na njano zako peleka kwa magamba wenzako mwehuuuuu

    N.B: Peleka hii upuuzi kule sport forum
     
  18. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hata mimi hapo ndio naposhangaa sana, kocha kaiongoza timu katika mechi 12 kafungwa 1 tu zingine kashinda na kutoa sare, sasa kweli hii ni haki kumfukuza kocha aliyeiongoza timu na kuongoza ligi kwa kipindi chote?
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mipira ya kibongo bana,hivi ingefungwa 6 kama man u,singeibomowa timu nzima

    vizingizio kibao kwani kocha ndio anayecheza ndani ya uwanja? kila siku mnataka kushinda,mkifungwa nongwa basi tafuteni ligi mtakayo kuwa mnashinda kila mechi

    hii inanikumbusha chamangwana akiwa yanga
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mpira wa bongo umekaa kisiasa.
     
Loading...