Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baruani Abdallah Mhuza... RFA mpaka TBC... RFA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sajenti, Mar 24, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna huyu mtangazaji wa radio na TV Baruani Mhuza ambaye awali alikuwa akifanya kazi Radio Free Afrika baadaye akachomokea TBC, jana alisikika tena RFA na mwenyewe akasherehesha kipindi alichokuwa akiendesha kuwa baada ya kutokuwep RFA kwa miaka miwili amerudi tena na ari, kasi na nguvu mpya....Yawezekana marisho ya kijani yaliyomvutia hadi kukimbilia TBC yameshanyauka???....
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda alikuwa na contract Employment ya 2 yrs huko TBC .
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nyumbani ni nyumbani tu.........Karudi nyumbani huyu..Kuna mwingine naye anaitwa Basil Mbakile aliondoka Sahara Communications akaenda IPP Media kisha akarudi Sahara,kwa anayejua habari zake hivi bado yupo Sahara Comm?
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli Balantanda, lakini huwa najiuliza kama media industry hapa bongo ina maslahi kweli au jamaa zetu wako katika kusukuma siku ziende tu.. Huwa nawaangalia baadhi ya watangazaji ambao walivuma na wanaendelea kuvuma kiukweli wanachoka kadri siku zinavyokwenda. ukiacha wale wachache waliopata nafasi angalau hata kufanya kazi kidogo kama BBC, Deustch Welle au VOA. waandishi wa magazeti ndio kabisa...
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Au kaogopa yasimfike ya Jerry Muro?
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana-JF tulizoe mfumo wa ajira za kudumu lakini katika sekta binafsi; na hata baadhi ya ofisi za umma mambo yamebadilika.

    Mfumo wa ajira siku hizi ni mikataba ya muda maalumu (Fixed Term Contracts) na makubaliano ni kwamba mkataba ukiisha ni hiari ya ya kila mmoja kuendelea au kotoendelea na kazi.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ni ishara kuwa kama amerudi RFA na wamempokea jua kuwa alikuwa ni mchapakazi na hakuondoka kwa vurugu. Na pengine kutokana na uchapakazi wake RFA walimtaka arudi kwa dau la kuvutia!!! Siku hizi employers pia wanapita kutafuta vichwa vya kazi (head hunting/search) maana kutokana na ushindani ni lazima kuboresha bidhaa au huduma!!
     
  8. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu Balantanda: Huyu kijana unayemuita Basil Mbakile kwa sasa hayuko Sahara Communication yupo katika mgodi wa Barrick kule Kakola Kahama ujulikanao kama Bulyankuru, kwani baada ya kurudi hapo mambo hayakwenda sawa aliacha kazi kwa kutokana na kutoelewana na baadhi ya wafanyakazi wenzake akiwemo mtangazaji mmoja Fred Fidelis ambaye wakati (Mbakile) anarudi hapo alikuta ndiye Program Maneger.

    Mbakile akiwa Radio One alihusika kumfanyia Interviews Fredwaa kama ajulikanavyo wakati wakitokea Times Fm kwa Marehemu Nyaulawa na kumgomea kibarua kwa Mengi kuwa hakuwa na sifa, lakini akamkuta RFA ndiye bosi hivyo hazikuiva. Basil akiamini kuwa yeye anayo elimu kuliko Fredwaa naye Fredwaa akiamini kuwa yeye ndiye bosi, basi kwa mvutano huo akaacha kazi.

    Sasa ni mtumishi mwema katika Mgodi wa Dhahabu wa Bulyankuru
     
  9. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapa hakuna cha mfumo wa ajira wala nini; Baruani aliacha kazi kwa kukimbilia ABC Tv ya fisadi EL kufika huko akaanza kuambiwa ampigie magoti na awe alamba miguu yake akasema siwezi akarudi mbio kwa Tido kuomba arudi TBC hoyo mzee mzima akamjibu umekosea kutoka kwani hata mimi nitarudi huko nilikutanguliza wewe ili tukafanye kazi wote huko na mkataba wangu unaisha TBC naachia ngazi. basi akawa hana jinsi ikambidi ajisalimeshe nyumbani RFA huko akapokelewa kwa mikoni sita.
     
  10. m

    mamah Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo ni Baruani Muhuza jamani na yule Janeth Mwenda Talawa hasikiki, yu wapi?
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hii sasa kali, sasa wewe umeamua kutuletea udaku
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Watu wanaangalia maslahi yakoje kwa sasa
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lbada itakusaidia kujua ya J. M. Talawa ukianzia hapa, japo muda mrefu!.

     
  14. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yuko barrick..Bulyanhulu this days.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Siku hizi wengi wanafanya kazi kwa mkataba maalum. Inawezekana alienda TBC1 kwa muda na kinyume chake inawezekana. Lakini si mnawasikia wengi wakienda BBC, VOA, CHINA RADIO na Ujerumani na badae wanarudi? Sina hakikanila lolote kati ya haya lawezekana!
     
  16. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lete wewe unaouita ukweli basi kama huu ni udaku.
     
  17. T

    Tiger JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Siku hizi namsikia masudi kipanya kule 100.5 times fm a.k.a times radio.
    Nimesikia jana na leo.
    Haya mambo bwana!!!!
    Kuna watu wengi sana wamehama katika kipindi fulani hivi
    kwa mfano :
    1)Taji Liundi alitoka times mpaka TBC International 90.0fm
    2)Masoud Masoud muda mrefu sana alikuwa Uhuru fm ila sasa yupo TBC International 90.0fm
    3)Baby Kabaye toka E.A Radio hadi Choice fm.
    4)Sebo aliyekuwa E.A Radio na TV sasa yupo Magic fm
    5) Jimmy K aliyekuwa Magic fm sasa yupo E.A Radio na TV.
    6)......

    Halafu kuna jamaa alikuwa anaitwa Bobby alikuwa anatangaza radio fulani,
    hivi siku hizi yuko wapi?
    Amosi Bondo( aka amo blazy) naye yuko wapi? Zamani alikuwa EA Radio baadaye Choice fm na sasa naye sijui yuko wapi?
    By the way katika pita pita zangu kwenye mtandao nikaziona hizi link japo za zamani ila najua wengine mtazifurahia kama mimi.
    Mfano nimefurahi sana kumuona dada Fina Mango(aka 1st Lady wa power Breakfast)
    http://bongocelebrity.com/category/djs/
    http://bongocelebrity.com/category/watangazaji/page/2/

    Poleni kama nimewaboa.
     
  18. m

    matambo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni katika kutafuta malisho jamani,wengi hapa tumeshahama taasisi mbili au zaidi
     
Loading...