Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza la maadili mbona la kisiasa? utapeli mtupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabadilikosasa, Jun 17, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili Baraza la maadili nashindwa kuelewa utendaji wake upo vipi? Kuna haja gani ya kutumia resources nyingi kuwaita watu na kuwahoji? wanashindwa vipi kuwapigia simu? kwanini kurudisha form inakua a big issue? watanzania wengine kufikiri na utendaji wake unasikitisha.............everything inakua siasa za maji taka?
     
  2. mbuvu

    mbuvu Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiwapigia simu halafu posho watapataje?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    baraza la maadili =kuvua viatu wakati unatoka nje.
     
Loading...