Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraza Jipya la Mawaziri kama lilivyotangazwa na Rais Kikwete leo (kwa Kifupi);

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by prakatatumba, May 4, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [h=6]Wassira - Mahusiano
    Kombani - Utumishi
    Mkuchika - Utawala bora
    Suluhu - Ofisi ya Makamu wa Rais
    Sita - EAC
    Tesya - Mazingira
    Nagu - Uwekezaji
    Bunge - Lukuvi
    Ghasia - TAMISEMI
    Nahodha - Ulinzi
    Simba - Jamii
    Magufuli - Ujenzi
    Muhongo - Madini
    Kawambwa - Elimu
    Mwinyi - Afya
    Mgimwa - Fedha
    Kagasheki - Utalii
    Katiba- Chikamwa
    Matayo - Mifugo
    Mbarawa - Mawasiliano
    Mkangara - Habari
    Tibaijuka - Nyumba na Makazi
    Kabaka - Kazi
    Chiza - Kilimo
    Maghembe - Maji
    Mwakyembe - Uchukuzi
    Fenela - habari
    Kagasheki - maliasili
    Mgimwa - Fedha
    Kigoda - Viwanda na Biashara
    Mwakyembe - Uchukuzi,
    Chikawe - Katiba na Sheria,
    Kawambwa - Elimu , Utamaduni na Michezo
    Nyalandu - Naibu Waziri Maliasili
    Nchimbi - Mambo ya Ndani
    Membe - Mambo ya Nje
    Mwandosya - Asiye na Wizara Maalum
    Mgimwa - Fedha
    Kagasheki - Utalii
    Mkangara - Habari

    Manaibu Waziri

    Kitwanga- Ofisi ya Makamu wa Rais
    Ofisi ya waziri Mkuu - Hakuna mabadiliko
    Makongoro- Kazi
    Malima - Kilimo
    Pereira Silima - mambo ya ndani
    Teu - Viwanda
    Ole Nangoro- Mifugo
    Benson - ujenzi
    Mahadhi - Nje
    Medeye- Adrhi
    Ummy - Maendeleo
    Mulugo - Elimu
    Lazaro - Maliasili
    Rashid - Afya
    Simbachawene - Nishati
    Mkuya - Fedha
    Makamba - Sayansi
    Tizeba - Vijana
    Mahenge - Maji
    Masele - Madini
    kairuki - Katiba
    Mbeni - Fedha
    [/h]
     
  2. n

    nketi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya tuone na mabadiliko kwenye maisha ya watz sasa...vinginevyo itakuwa kupoteza muda tu
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa kinachotakiwa mawaziri waliodaiwa wezi wawajibishwe na siyo kuishia kuwang'oa madarakani tu
     
  4. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    nimefurahia ile combination ya Magufuli na Mwakyembe ni wizara zenye kufanana kazi
    big up prof. Tiba
    Mh.Membe
    mh Janauary

    na mawaziri wengine woote pigeni kazi tuinyanyue TZ yetu na tuwaache wenye kutubeza. please Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Africa
     
  5. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ila mbona hata sioni mabadiliko ya maana hapo
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama nilielewa vizur jk alisema kuwaajibisha wale wote ambao wamehusika katika ubadhirifu ila kuhusu adhabu ya mawaziri sikumuelewa
     
  7. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    naona bado baraza halijatulia kwa kuwa wazembe kama mkuchika na malima wamerudishwa tena. labda hakuna mwadilifu zaidi yao? nawasilisha wadau.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Viwavi ndio hao mmeletewa, shamba la bibi lazima liangamie.
     
  9. m

    mashimbamang'oma Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapi mpiganaji mwanri??? Angemtoa malima akampa nafasi mwanri... Najua kwa malima kalipa fadhila.. Mwanri alitakiwa awepo... Hapo kachemsha...
     
  10. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Tuna kazi watz,baraza ni kubwa mno sasa ni kwamba limeongezeka mchwa.
     
  11. k

    kinyamukonyi New Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida ya Serikali yetu, baraza limeongezwa ukubwa; Kabla Mawaziri 29 manaibu 20 plus waziri mkuu: Leo Mawaziri 30 Manaibu 25, plus Waziri mkuu:
    Mbinyo wa matumizi serikalini uko wapi?????, je kuongeza ukubwa wa serikali utaendana na kasi ya utendaji na uthibiti wa raslimali?????????????????????
     
  12. Z

    Ziege liebe Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi jamani wadau, mwanri wamemtema au?
     
  13. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ufinyu wa mawazo, haihitaji degree kufikiri, wasira na nchimbi watapiga kazi gani? Inatakiwa ubunifu,( strategic leader) hili si baraza jipya ila amebadilisha baraza, lingekuwa jipya kama sura zingekuwa nyingine zenye mentality tofauti,
     
  14. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuchka ,Maghebe ,Malima na Chiza,Wangepigwa chni wakawaacha watu kama Akina Mwanri.Lakni ngoja wawepo wepo 2015 cyo mbali kivile.
     
  15. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uchukuzi hana Naibu wake o?
     
  16. kinjekitilengwale

    kinjekitilengwale New Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa hakuna haja ya kuunda baraza kubwa kama hili,kinachonekana hapa ni kuongeza ufujaji wa fedha za walipa kodi ilikhali maisha yakiendelea kuwa magumu
     
  17. H

    Herg Senior Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wizara ya fedha imepwaya sana!!!Ni combination isiyo na experience na full of technical incompetence!!!
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mi watanzania wenzangu sitegemei mabadiriko kwani kiongozi wao akiwa yule yule mizengwe P. hakutakuwa na tofauti kwani sio kiongozi bora bali ni bora kiongozi. kwa hiyo tutarajie badiriko lingine kabla ya 2015.
     
  19. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata kama wangewekwa malaika, kama kiongozi wao hauna uwezo wa kuwaongoza na kuwawajibisha wanapokwenda sivyo; kuvurunda kutakuwa palepale tu.
    Hata nyumbani, kama baba hutumii ubaba vizuri kuongoza familia yako lazima ipotoke
     
  20. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,159
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Mh!Wadau mimi pastor wenu sijaona mabadiliko yeyote ya kutufaa.Nilitaka vichwa vyenye uchungu na maisha yetu.Tuombeane!!
     
Loading...