Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraka za kichaa.....nimebarikiwa sana leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tutafika, Oct 31, 2011.

  1. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Basi leo ndani ya A - town, nimetoka katika hotel moja kupata lunch nikiwa nimeshika chupa ya maji mkononi. Baada ya kutembea kama hatua 100, nikakuta mama mmoja aneonekana kuwa kichaa wa siku nyingi amekaa pembeni ya barabara na furushi la vitu. Mara nikasikia yule mama ananiita ''..mwanangu, we mwanangu naomba hayo maji ninywe. kweli kabisa mi sijawahi kuiba kitu cha mtu...na maneno mengine kibao''

    Nikamuangalia kidogo nikakumbuka jana pale mjini Moshi nilikutana na kichaa mwanaume ana bonge la fimbo na akaja kwangu akiwa anafoka eti ''nikupige, nikupige..?'' nikajisemea ngoja niangalie kama na huyu ni wa aina ile ya jana!, Basi nikaona ni mpole nikamfuata kule alikokaa nikampa yale maji. Mama yule aliyapokea na kuanza kunimwagia baraka nyingi sana huku akichomoa Rozali yake shingoni. Yaani nimejisikia vizuri sana kupewa baraka na kichaa kwani nimehisi zimeandikwa mbinguni moja kwa moja!!


    Blessed is the hand that give.....Lucky Dube
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ulijuaje kama yeye ni kichaa?Ukichaa unapimwa kwa lipi?Hongera kwa kupata baraka
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kama ulitoa kwa dhat lakini.....
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hao vichaa mbona wamekuhusudu hivyo....?au wamedhani wewe mwenzao nini?....
     
  5. D

    Dopas JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lakini baraka kwa kuombwa maji? Unapaswa kuona mahitaji ya watu na kusukumwa kusaidia kabla hujaombwa. Anyway, chunga hiyo baraka uliyopata. Isitokee upande wa pili kwa kiburi na majivuno.
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Labda, wakitokea wengine wakafika 10 nitauliza wataalam wa saikolojia ya vichaa waniambie sababu inaweza kuwa ni nini.
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kweli, lakini si uliona yule wa kwanza kule moshi alivyotaka kunitandika mikwaju?, Sikua na lengo la majivuno ndugu yangu, nilitaka tu tujifunze wote (mimi na wewe) kwa hili.
     
  8. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kwa kuona na kusikia (hasa maneno mengi yaliyofuata), au unataka source?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    may be siku za karibu utakuwa mwenzao
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    the way ulivyowasilisha unaonesha na wewe ni kichaa
     
Loading...